• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N95 - N95 8GB

Status
Không mở trả lời sau này.

HOTUANHOANG

Các bác em hỏi, không biết n95 có cái chức năng (hình như là) voice mail (tức tự động trả lời cuộc gọi đến khi chủ máy không thể bắt máy) không? Ham cái này quá, với lại nhiều lúc có mấy tình huống không thể nào bắt máy được. Không biết cái này là chức năng của mạng hay của máy nữa, điện thoại bàn có "cái này" thì phải. Mong các bác chỉ dùm, đa tạ.

nếu bạn dùng pm thì sẽ có đc chức năng này ; nhưng nó chỉ là tự động bắt máy cuộc gọi đó và ghi âm lại ( nhưng hành động bạn làm lúc đó đối phương vẫn nghe đc )
còn nếu ko muốn bạn có thể vào các website của mạng đang dùng để đăng ký dịch vụ như thế nhé ^___^

TomRyan8891_2009

thằng N95 8GB ngu quá , trượt phím xuống , nó chẳng chịu kết thúc cuộc gọi gì cả . anh em nào có ứng dụng hỗ trợ trượt phím của N95 8GB thì cho em xin với ạ .

Status
Không mở trả lời sau này.