• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG N97 và N97 MINI.

vanhieu2407

Cách chuyển tin nhắn và danh bạ từ Nokia sang Iphone ?

Em có 1 con Nokia N97 , em muốn đổi thành 1 con IP . Em đã tạo 1 bản sao lưu dữ liệu tin nhắn , danh bạ , tập tin của N97 bằng PC Suite . Vậy bây h em muốn đưa tất cả tin nhắn đó sang IP thì em phải làm sao ?

be0199x

Giúp em với các bác ơi

Con n97mini của em nó bị lỗi hệ thống nên em 4mat nên ko lỗi nữa nhưng bây jờ em cứ vào mạng là nó báo pin yếu là sao hả các bác có phải pin hỏng không ?

leeshin456

N97 có thu được TV???

Hôm nay, em ngồi lần mò được cái video, android fake thì không nói làm gì, nhưng đoạn gần cuối, thấy thằng này gắn ăng ten thu tv thì hơi sốc!
Bác nào nhiều kinh nghiệm kiểm chứ hộ em video này với! Nếu fake thì mong mod close topic dùm kẻo lại cho em cái tội truyền bá văn hóa sai sự thật :D

[video=youtube;zGOPh18cE1s]http://www.youtube.com/watch?v=zGOPh18cE1s[/video]

qu0clu4n94

Cần xin phần mềm cho symbian s60v5 N97 mini

E đang cần 1 phần mềm xem phim tốt nhất cho đt và 1 phần mềm có thể nghe nhạc và xem phim trên wed. E đã down skyfire nhưng nó cứ ghi đang kết nốt mạng, và kết qá là k kết nốt mạng, mặc dù e dùng các phần mềm lướt wed khác vẫn ngon. E cũng đã đown UCplayer nhưng nó lại nghi k thể kết nối, cập nhật ucbowser mặc dù máy e đã có ucbowser. ai có phần mềm nào thì cho e cái link + hướng dẫn sử dụng luôn nhé. lần đầu dùng máy nokia, nên k biết j cả @@
ak mà nhân tiện cho e hỏi cái bản phím qwerty ngay của e, có đánh dấu sắc hỏi huyền ngã nặng cho văn bản nhưng e k thể ấn đc, ai chỉ cho e vs ( đã dùng hệ tiếng việt) sử dụng bàn phím dọc 1 2 3 4 5 6 7 8 9 vẫn đánh dấu bình thường

qu0clu4n94

CFW cho N97 mini

e là mem mới. hiện e đang sài 1 e n97mini, nhưng k biết sao mà nó k chơi đc game của Polarbit. e cũng đã thử cài gameapi 0 9 rồi mà vẫn k đc. có người bảo tại e sài bản cfw lung tung lên k chơi đc. ai biết chỉ e vs. nếu do cfw thì cho e xin 1 bản cfw của n97mini rm 555 chơi đc polarbit với

hphihung

máy mình sau khi dùng mấy bản cook thì camera khi chụp ảnh không full màn hình bị che bên menu ,đã chỉnh cài đặt,chạy lại firmwave v.v.. nhưng không được.bác nào biết cách nào fix lỗi này thì giúp mình với, chụp ảnh kiểu này nhìn ức chế quá.

Radium

Moderator
máy mình sau khi dùng mấy bản cook thì camera khi chụp ảnh không full màn hình bị che bên menu ,đã chỉnh cài đặt,chạy lại firmwave v.v.. nhưng không được.bác nào biết cách nào fix lỗi này thì giúp mình với, chụp ảnh kiểu này nhìn ức chế quá.

Theo mình thấy thì v5 có khi nào chụp ảnh full màn hình được đâu nhỉ :-?

haitienlen

Cứu giúp máy mình n97 32gb

Bòn tiền mải mới mua được nokia n97. Máy củ giá1 triệu. Dùng mới được 2 ngày thôi. Quê mình ở Quảng Bình sau cơn bảo số 10 vừa qua, nhà mình sập, máy n97 hắn hỏng mất cảm ứng do bị rơi. Anh em pdaviet ai có mian n97 củ, hoặc màn hình cảm ứng củ n97 ko cho mình xin được ko ạ. Mình cảm ơn nhiều lắm :)