• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5233

Radium

Moderator
Sau mình kiểm tra rồi,vừa flash xong chưa cài ứng dụng vẫn không nghe đthoại ở dạng bình thường dc phải mở loa,không biết có phải do bản CFW mình dùng không vì mình dùng 5233 nhưng thông tin thì để RM-588 (5230),mình dùng bản trâu cày của bác Ganang1234 trước vẫn ổn đình nhưng bây giờ thì ko biết tại sao ?:((
Bạn flash lại bản Trâu cày xem sao. Nhớ format máy sau khi flash nha

LoiPT

Sau mình kiểm tra rồi,vừa flash xong chưa cài ứng dụng vẫn không nghe đthoại ở dạng bình thường dc phải mở loa,không biết có phải do bản CFW mình dùng không vì mình dùng 5233 nhưng thông tin thì để RM-588 (5230),mình dùng bản trâu cày của bác Ganang1234 trước vẫn ổn đình nhưng bây giờ thì ko biết tại sao ?:((

bạn flash lại 1 bản khác nhé. Rồj kt nếu vẫn thế là do hỏng loa tr0ng thôi. Mình nghĩ loa trong hỏng rồi

kemvuondau

Minh vừa flash 1 bản CFW khác lúc đầu nghe không dc sau format lại thì nghe dc,mình nghi là do CFW,cảm ơn các bạn giúp đỡ :D