• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN & SỬ DỤNG SONY XPERIA ION

quangbinhvdk

Tình hình em mới tậu con ion nay mà không co bản rom bac nào co chia sẻ em với nha. Có phần mềm nào hay cho anh em dùng ké. hihi

ckchau

New:...Update cho Xperia Ion

Hôm qua, lúc 19h (02/10/12), bật PC company, được báo có bản update cho Phone. Vậy là cứ theo hướng dẫn của PC, sau khoảng 30 phút thì cập nhật xong. Rất dễ dàng. Máy mình đang dùng : X Ion, LT 28i, bản 2.3.7. Sau khi update, thì có thông tin là: bản 4.0.4, 6.1.E.1.19. Đang trải nghiệm bản mới. Sẽ comment sau.

haugiang2305

Hôm qua, lúc 19h (02/10/12), bật PC company, được báo có bản update cho Phone. Vậy là cứ theo hướng dẫn của PC, sau khoảng 30 phút thì cập nhật xong. Rất dễ dàng. Máy mình đang dùng : X Ion, LT 28i, bản 2.3.7. Sau khi update, thì có thông tin là: bản 4.0.4, 6.1.E.1.19. Đang trải nghiệm bản mới. Sẽ comment sau.

Mình cũng theo hướng dẫn trên PC cập nhật bằng Companion nhưng cứ bị treo máy tính hoài, bạn có thể hướng dẫn được không.

tntuan

Experia Ion không kết nối 3G?

Mình vừa up bản 4.0.4, 6.1.E.3.7 cho Sony Ex Lt28h.

Nhưng đang bị vấn đề không nhận được 3G khi đăng ký tại nhà mạng.

Ace có gặp trường hợp này không ạ?