• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN & SỬ DỤNG Windows XP SP3 Viena Edition 2009

tranhai

sao ko nói rõ cấu hình yêu cầu vậy,em chỉ có thằng già P4 2GHz thui (tiền để dành mua pda hết rùi),có chạy nổi ko

sms_sms

vãi hàng chinsun đẹp thế nhờ. mà cài có cần burn ra đĩa ko vậy bạn hay là chạy trực tiếp trên win xong nó tự động reboot vậy?? ko biết dùng cho laptop được hem sơ đụng driver quá :(

Thoai_DakMil

Super V.I.P
vãi hàng chinsun đẹp thế nhờ. mà cài có cần burn ra đĩa ko vậy bạn hay là chạy trực tiếp trên win xong nó tự động reboot vậy?? ko biết dùng cho laptop được hem sơ đụng driver quá :(
down về giãi nén được filles ISO ghi ra đĩa và cài đặt bình thường , có thể cài được cho laptop ( trước khi cài cho laptop xem đã có đũ driver hỗ trợ cho win XP chưa đã nhe )

tinh_la_gi

Administrator
Bản chất của nó củng là XP thôi mà .. bạn backup driver trên máy lại xong cài bản này vào rồi retore driver ra lại là ok thôi mà .. không có gì khó chỉ sợ hỏng dzám chơi !!! hihi

hunter

Themes W7 thật ra trên XP ko cần phải cài đặt gì cả, tim các file pack bung ra rồi tạo link cho lúc khởi động gồm 3 file chính : Vienna Explorer.exe (gồm clock, thông số CPU và Ram, Star menu,...), Dock.exe (giao diện các icon xếp thành vòng tròn trên destop), ThumbWin.exe (xếp các cửa sổ theo lớp khi ở chế độ minimize, active..) và chọn hình nền ( Wallpapers mình thích..), còn về phần Boot và Login có thể chạy riêng files virtua explor của TuneUp Utilities 2009 để tạo phong cách riêng.
Nhớ bỏ chọn Show Destop icon nhé (cho mày hình khỏi rối)
Chúc các bạn vui với giao diện mới và máy vẫn chạy ầm ầm....

Chỉnh sửa cuối: