• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ THẮC MẮC VỀ ASUS P552W

j3a01

Mình mới mua con này, máy sử dụng rất tốt nhưng chỉ có cái này là không hiểu nổi " mỗi lần bật wifi lên là máy bị đứng liền phải chọt rết mới vô lại".

Rất mong anh em, cô bác, chú thím giúp đỡ mình với. Dùng PPC mạnh mẽ mà không có wifi giống như là lính tòng quân giết giặc mà ko cho vũ khí hxhx.

Anh Quang ơi, mình cũng có gửi mail nhờ anh giúp đỡ mà vẫn chưa thấy anh trả lời, rất mong tin từ anh.

Thanks all.

j3a01

không có ai chỉ giúp mình hết :(
Điệu này chắc bán máy wa, jo bán ko biết có ai mua ko nữa huhuhu

j3a01

3 ngày rùi mà topic nó trống lõng, hxhxhxuhxuhuh.

Cái tật ngu ghê tự chui đầu mua cái máy này.

prusten

Lúc mới rinh về chú P525 của mình cũng làm đủ trò tai quái khó hiểu, up room mới xong chạy ngon liền, bạn thử xem sao, lỗi phần cứng mới lo chứ phần mềm thì các pro thể nào cũng có cách cho bạn.

Chúc vui,

j3a01

Lúc mới rinh về chú P525 của mình cũng làm đủ trò tai quái khó hiểu, up room mới xong chạy ngon liền, bạn thử xem sao, lỗi phần cứng mới lo chứ phần mềm thì các pro thể nào cũng có cách cho bạn.

Chúc vui,

Thanks bạn có ý kiến, nhưng máy mình là P552w lận, hiện jo chỉ có 1 rom duy nhất thôi, chưa có bản nào hết cả, mình cũng đã PM, gửi mail cho bác Phạm Quang rùi, nhưng vẫn chưa thấy trả lời. :(

Mình cũng cùng cảnh như bạn, muốn up bản ROM clean cho em P552w mà tìm mờ mắt không thấy, chắc vì con này mới ra nên chưa ai kịp Cook thôi.
Thôi đành chịu khó chờ thêm vài tháng nữa vậy thế nào cũng có ối.

PhamQuang

Manager
Các bạn cứ mua máy đi, mua thêm cho PhamQuang 1 con luôn. :D:D:D
Đảm bảo sẽ có ROM mới theo yêu cầu.
Về nguyên tắc thì 552W và P550 không khác nhau gì nhiều lắm. Nguyên lý Cook ROM cũng vậy.
Tuy nhiên để Cook ROM thì không thể không có máy trong tay được.

KLee

em xài con ASUS P552W nhưng ko biết bootloader như thế nào mong anh em chỉ giúp. TKS