• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC

NguyenTu

Super V.I.P
Chủ này để các Bạn có thể thắc mắc, thảo luận, thông báo Link Die và yêu cầu về các ứng dụng chung. Các ứng dụng đã có chuyên mục riêng thì không Post vào đây.

Chủ đề mới thay thế Chủ đề NÀY vì quá dài

Khi thảo luận tại chủ đề này đề nghị các bạn tuân thủ quy định của diễn đàn. Các vi phạm sẽ được xử lý mà không cần thông báo.

Thanks all

macgyver_canary

Mình đang xài WM6.1, tìm hoài mà ko thấy có phần mềm nào cho bàn phím ảo 9 số(1 nút có 3 chữ đó), như vậy dễ nhắn tin hơn là bàn phím qwerty full. Hi vọng bác có thể giúp em

h2_viethoang

Mình đang xài WM6.1, tìm hoài mà ko thấy có phần mềm nào cho bàn phím ảo 9 số(1 nút có 3 chữ đó), như vậy dễ nhắn tin hơn là bàn phím qwerty full. Hi vọng bác có thể giúp em

Bạn thử cái ze-input này xem nào

Tham khảo download: http://www.freewarepocketpc.net/ppc-download-ezinput.html

mat_liff

Soft đổi tên logo mạng

Pro nào giúp em có soft nào đổi tên MOBIFONE thành tên khác không, nhìn chữ MOBIFONE hoài chán quá hiccccccccc

bạn nào có flash playyer mới nhất ko?cho mình xin đc ko?mình sài HD2.mỗi lần vào IE hay Opera đều ko nghe nhạc hay Xem film đc.hĩ.Tks!

kdv2108

Active Member
Tôi đang dùng I8000 đã cài PM AutoLoadspeaker từ 1.2-1.5 nhưng ko hoạt động,mở ra toàn báo lỗi.Máy có proximity mà sao ko đc nhỉ?Có bác nào cài thành công PM này trên I8000 chưa chỉ giùm.Thanks

ThaiChienvn

bạn nào có flash playyer mới nhất ko?cho mình xin đc ko?mình sài HD2.mỗi lần vào IE hay Opera đều ko nghe nhạc hay Xem film đc.hĩ.Tks!
Bạn tải cái này nhé. fp7_ppc_en

Tôi đang dùng I8000 đã cài PM AutoLoadspeaker từ 1.2-1.5 nhưng ko hoạt động,mở ra toàn báo lỗi.Máy có proximity mà sao ko đc nhỉ?Có bác nào cài thành công PM này trên I8000 chưa chỉ giùm.Thanks

Bạn Har.... lại máy đi rồi cài lại.

stupid1314

Hì, các bạn nào có cái phần mềm mà khi kết nối với pc mình điều khiển ppc bằng pc không các bạn? Hôm trước mình tải 1 phần mềm nhưng mà không hoạt động được.

kdv2108

Active Member
Bạn Har.... lại máy đi rồi cài lại.[/B][/QUOTE]

Hadreset hả bác,trời vậy cài lại PM ốm luôn.Ko biết có ai dùng đc Autoloudspeaker trên I8000 chưa nhỉ?Toàn thấy đã test trên HTC.Có lẽ phải vào XDA đọc lại xem bên đó có gì ko
(Mình đã ktra bên XDA và hỏi Tác giả Zevele thì do ông ta ko dùng I8000 nên ko test đc.Tiếc quá)

Chỉnh sửa cuối:

thanhvieno2neo

mấy bác có phần mềm nhận bluetooth vào thẻ nhớ không? bác nào có cho mình với. w6.1 mh qvga. thanks

Chỉnh sửa cuối:
bạn nào có PM tự động chụp hình,giông như là máy chụp hình ý,mình có thể cài camera tự động chụp sau 5s,6s,...,.
bạn nào có cho mình xin nha.Tks!

yangminchoo

bạn nào có PM tự động chụp hình,giông như là máy chụp hình ý,mình có thể cài camera tự động chụp sau 5s,6s,...,.
bạn nào có cho mình xin nha.Tks!

Cái này phần mềm chụp hình theo ROM có sẵn mà bác. Bác vào phần chụp hình -> setting (biểu tượng bánh răng) -> Self-Timer -> On rồi nhập giá trị thời gian (số giây)

aurora4655

hi,
Mình đang kiếm phần mềm mỗi khi gọi điện thoại mà bên kia nhấc máy thì máy của mình rung lên báo hiệu cho mình biết.

Thanks

kdv2108

Active Member
hi,
Mình đang kiếm phần mềm mỗi khi gọi điện thoại mà bên kia nhấc máy thì máy của mình rung lên báo hiệu cho mình biết.

Thanks

Dùng khoá màn hình S2U2 đi bạn,vào cài đặt feedback nhé

oemlogos

phần mềm đọc file .EPUD

MÌnh tìm mãi mà k ra cái phần mềm đọc sách định dạng .epud trên HD2 anh em nào có phần mềm đọc sách định dạng này cho mình xin với
Thanks

MtxCK75

Các bác cho em hỏi là có phần mềm nào đo tiếng ồn trên HD2 không ạ, chỗ em làm việc rất ồn ạ (em có tìm nhưng không thấy), em thấy bên box Iphone có Decibel Meter Apps , không biết có cái nào tương tự cho HD2 không, các bác giới thiệu cho em với. Đa tạ ạ