• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận về xem TV trên UIQ 3.0

hoanghai1992

xem thì vẫn xem được pác ạ, nhưng chỉ có qua GPRS thôi, đắt lòi mắt ;) muốn xem thật sự thì phải có bộ phận thu sóng trong máy, nhưng chỉ có 1 số dòng máy nhất định mới có chức năng đó thui, kiểu như bọn N92, N77 ( đã tuyệt chủng =)) ) và 1 số em "Trung Của Anh Hùng" ;)

at007

em ok mà,vào wifi là ok hết,vào pda.vn mà xem có cả phim truyện nữa^^

vietDuck

at vào pda.vn có giật không mình vào giật đùng đùng Thoát ra *101# > " Bạn cần nạp tiền " :((

hoanghai1992

at vào pda.vn có giật không mình vào giật đùng đùng Thoát ra *101# > " Bạn cần nạp tiền "
pác at007 nói xài Wifi mừ, sao lại phải trả tiền :|

ngkhanhhoang

Xời ơi, nếu nhà bạn có wifi thì cần gì phải coi trên cài màn hình bé tí của P990. Xem laptop hoặc TV có phải sướng hơn ko? Còn ra cafe wifi thì quán nào cũng có TV hết, bạn muốn xem kênh nào cứ yêu cầu.

Tưởng bác nào có khả năng bung em P990 ra rồi gắn vào đấy cái TV chipset của N77, 92 hoac iMobile thì còn ok..hehe (hơi viễn tưởng nhỉ)

cnt1909

Các bro này hay nhỉ.Ở nơi mà có wifi thì chắc chắn có cáp rồi.Vào ôm cái TV cho tiện đỡ phải căng mắt vào cái màn hình bé tí.Sớm lên chơi phố Bà Triệu lắm.

smiler

Well-Known Member
Các bro này hay nhỉ.Ở nơi mà có wifi thì chắc chắn có cáp rồi.Vào ôm cái TV cho tiện đỡ phải căng mắt vào cái màn hình bé tí.Sớm lên chơi phố Bà Triệu lắm.

Vác tivi qua quán cafe được chăng ???
Tivi của họ thì mình không thể tự nhiên "như ruồi" được rùi.
Mục đích chính của câu hỏi : Minh dân ngoại tỉnh, bà triệu là nơi nào vậy bạn. Mình hỏi rất thật, kô có ý gì cả, tại mình hem biết. bạn trả lời nhé. Thank

hoanghai1992

à, thì Bà Triệu có Viện mắt :| nhưng lúc đầu tớ cũng ko biết luôn mặc dù là người HN ;)

ngkhanhhoang

Hi, ở đây có bác nào là mod hareware ko nhỉ? Nếu có kinh nghiệm có thể làm được đấy. Giống như mấy anh em bên hội Siemen SL 45 vậy.

pnq090479

Vào pda.vn rồi vào chỗ nào để xem tivi vậy các boro ơi? chỉ giúp với

shadow141206

Vào pda.vn rồi vào chỗ nào để xem tivi vậy các boro ơi? chỉ giúp với

Hình như pda.vn hết cho coi trực tuyến rồi bạn ơi !!! (tháng trước mình có vào thử nhưng không đc) Bạn thử youtube đi :D

XiaoGui

Bây giờ vào pda.vn cũng không xem được. Chắc bỏ món đấy rồi. Mà Shadow mới tậu con Ipod hử. Hoành tráng hen.

shadow141206

Bây giờ vào pda.vn cũng không xem được. Chắc bỏ món đấy rồi. Mà Shadow mới tậu con Ipod hử. Hoành tráng hen.

Hê, để vậy để wa bên box iPhone thảo luận khỏi bị khập khiễng :D

hunter7890

Tinh hinh la vtc co thao may lap bo phan thu song vao do ban hinh nhu 400k neu nho ko lam. Hihi len dt nen ko tieng viet dc sorry. Ma do la bat cap cua no luon ay
Posted via Mobile Device

web pda.vn nó không còn thấy cho coi fim online nữa thì phải e vô đó nhưng không thấy co xem fim online nữa

hakhanhp990

lâu rồi ko xem tv của máy em dc,install app xem tv rồi củng xem ko dc,làm như nó bị mất cái soft gì đó,phải ko mấy anh