• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay tem FPT :-??

winterboy

Em muốn hỏi các bác rằng cái tem FPT đằng sau của đt có làm mới lại hay dán lại được ko nhỉ ? Em mới mua con N70ME được có hơn tháng, cho thằng em mượn nó quăng quật kinh quá, làm cái tem FPT trông nó xước xát hết cả đi trông như máy cũ ý:( giờ muốn làm lại hay dán lại có được ko nhỉ, máy em mua ở Pico Bà Triệu, bảo hành các thứ còn nguyên vẹn. Các bác biết dịch vụ nào như thế thì chỉ cho em với nhé. THanks

Taki7610

Unlock_GSM
Em muốn hỏi các bác rằng cái tem FPT đằng sau của đt có làm mới lại hay dán lại được ko nhỉ ? Em mới mua con N70ME được có hơn tháng, cho thằng em mượn nó quăng quật kinh quá, làm cái tem FPT trông nó xước xát hết cả đi trông như máy cũ ý:( giờ muốn làm lại hay dán lại có được ko nhỉ, máy em mua ở Pico Bà Triệu, bảo hành các thứ còn nguyên vẹn. Các bác biết dịch vụ nào như thế thì chỉ cho em với nhé. THanks

Bạn còn thẻ bảo hành thì không sao đâu bạn - Quan trọng không đụng "tem bên trong máy" là được!

winterboy

Là sao hả bác :|, ý là thay cái tem FPT ở mặt ngoài đằng sau con N70 chứ không phải bên trong. Có ở đâu có dịch vụ làm như thế ko nhỉ

rockone1909

bên ngoài chỉ có tem nokia original nhái thôi, còn tem dán sau lưng máy thì quản lý chặt lắm, k làm lại được đâu bạn ạ,

tunglinh88

mấy bọn bán vỏ ĐT ở trên mạng rao đầy vỏ N70ME tem FPT đằng sau sáng loán luôn bạnvô mà tìm

Zenki

Super V.I.P
Tem bên ngoài thì ko quan trọng lắm, chỉ là khi mua máy bạn biết đó là máy chính hãng dzo FPT phan phối thôi, quan trọng vẫn là tem bảo hành và phiếu bảo hành của bạn thôi, tháo tem ra cũng được, ko sao đâu :) Máy bạn dùng 1 thời gian thì tem tất nhiên cũng sẽ ko mới hoài được đâu :) Đừng quá quan trọng bên ngoài, chủ yếu bên trọng ngon là được :)

mobisoft

Cái tem FPT quan trọng gì bạn,dùng thì nó cũng bợt đi rồi bong ra mà.Quan trọng là bạn chưa mở máy ra là được.Hơn nữa,từ tuần thứ 40 của năm nay,trên thân máy sẽ không dán tem vào các ốc vít nữa mà chỉ dán tem 7 màu NOKIA vào thân máy thôi.Đây là sự thay đổi nhằm phù hợp với thực tế hơn.

dracula_bg

ui giời ông này quan trọng hình thức quá, muốn người ngoài nhìn không nghĩ là máy tàu hả, cái đó mà phổ biến thì coi chừng mua phải hàng giả hàng loạt à. Cái tem bên ngoài quan trọng gì, mình mua về được mấy hôm bóc ra luôn trông còn đẹp hơn.

MinhThang

Manager
ui giời ông này quan trọng hình thức quá, muốn người ngoài nhìn không nghĩ là máy tàu hả, cái đó mà phổ biến thì coi chừng mua phải hàng giả hàng loạt à. Cái tem bên ngoài quan trọng gì, mình mua về được mấy hôm bóc ra luôn trông còn đẹp hơn.

Mỗi người một ý không ai giống ai.