• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The Big Roll in Paradise: Game giải trí mùa hè cho Symbian

kao_cuong

thấy hay hay nên mình giới thiệu game này. lần đầu up game, nếu có bạn nào up rùi thì cho mình xin lỗi nhé :)

^^
Trò chơi đưa bạn đến một thiên đường của cát, nắng và gió, nơi bạn có thể thong thả đi ngắm cảnh đại dương xanh với bờ biển trắng muốt. Bên cạnh đó, bạn còn có thể gặp gỡ những người dân địa phương để tham gia trò chơi ném bi sắt (Pétanque) khá thú vị. Trò chơi do Nokia phát hành và được phát triển bởi hãng sản xuất game Infinite Dreams lừng danh, tác giả của những trò chơi vang bóng một thời như Skyforce, Superminers, K-Rally và game N-Gage Hooked On: Creatures of the Deep.

Trò chơi đặt bạn trong khung cảnh là một hòn đảo của nắng và cát, bạn có thể nhấn vào bất kỳ nơi nào trên bản đồ để nhân vật của mình đi đến đó và tương tác với các chủ thể trong game như trò chuyện và thi đấu. Luật của trò chơi ném bi không khác gì môn thể thao ném bi sắt ở ngoài đời thật, đầu tiên sẽ có một viên bi chính được quăng ra đất (viên bi có cột sáng bên trên), hai bên thi đấu sẽ cầm trong tay vài viên bi nữa. Mỗi người cần phải ném bi sao cho bi của mình nằm càng gần viên bi chính càng tốt, bên cạnh đó bạn cũng có thể ném để đẩy bi của đối phương văng ra xa viên bi chính, sau khi hai bên đã ném hết bi, ai có số bi gần bi chính nhiều nhất sẽ chiến thắng.

Link down game :

http://www.mediafire.com/?yzzkuzuowz0

foxcracking

Trùng rồi nha. Đã có bài post giới thiệu game này cách đây mấy ngày rồi bạn ơi.