• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The Code Monkeys Manic Monkey pool v.1.04 s60v5

thanhthuc0308

Đây là một thể loại game bida cổ điển phiên bản đẹp người chơi sẽ chọn một con khỉ mà mình muốn chơi, có 3 chế độ chơi khác nhau mà người chơi có thể lựa chọn, chơi một mình, chơi 2 người hay nhiều người, ở đây chơi nhiều người không phài là online đâu nhé, mà chỉ chơi từng lượt thôi, kết quả sẽ đc tính dựa trên bảng xếp hạng. game này thì không khó chơi một chút nào, nó chỉ mang tính giải tí nhẹ nhàng, công việc của người chơi là rất đơn giản, chỉ cần đánh bi mục tiêu xuống lổ là ok, còn đánh làm sao mà có nhiều điểm các bạn tự khám phá nha?

chúc các bạn chơi vui vẽ, nếu thấy hay hãy cho ý kiến để động viên người khác down về, còn tệ thì thì cũng cho ý kiến để khác khỏi mắc công down về test:D:D:D
Working On 5800 Express Music, N97
Download

Chỉnh sửa cuối:

TruongHan

Super V.I.P
Đã nhiệt tình post game cho anh em thì chịu khó giới thiệu sơ về game bằng tiếng Việt nhé bạn thanhthuc0308.Nếu không có giới thiệu gì hết thì mình sẽ move vào cập nhật đó,thanks

ShenTran

nhìn vào game chả hiểu cái gì cả , ko biết game này ntn thì làm sao mà cài đây , chủ thớt giới thiệu miếng đi :D

thanhthuc0308

Đã nhiệt tình post game cho anh em thì chịu khó giới thiệu sơ về game bằng tiếng Việt nhé bạn thanhthuc0308.Nếu không có giới thiệu gì hết thì mình sẽ move vào cập nhật đó,thanks

ok, mình sẽ bổ sung trong ngày hôm nay, tại tối hôm qua đang post nữa đường con khóc nên không kịp translate sang tiếng việt được:D thông cảm nha các bạn.:D

Hoden

Super V.I.P
ok, mình sẽ bổ sung trong ngày hôm nay, tại tối hôm qua đang post nữa đường con khóc nên không kịp translate sang tiếng việt được:D thông cảm nha các bạn.:D

SỬA CHO HAY NHÉ. đồng hương Mộc Hóa.long an..... gần nhà đấy

joeD

game này mình test rồi và cảm thấy không hay tí nào khó chơi nữa

natan

Hahaha hình như mình và pác Thanhthuc có chung 1 nguồn game thì phải:)):))

thanhthuc0308

Hahaha hình như mình và pác Thanhthuc có chung 1 nguồn game thì phải:)):))

khà khà...game thì có rất nhiều ở diễn đàn khác nhau, nói chung là nếu có một game mới xuất hiện thì khoảng vài giờ thôi thì nó sẽ tràn ngập ở các diễn đàn, nên bạn thấy mình và bạn có chung một nguồn game cũng không có gì lạ:D