• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The End - Ứng dụng tính giờ "chết" của bạn_SymPViet

Kojiro

Super V.I.P
The_End v1.0

Hãy trả lời tất cả câu hỏi chương trình đưa ra rồi bạn sẽ biết bạn còn sống được bao lâu >:)
Ứng dụng java. Cảm ơn VIP truonghan đã giới thiệu ứng dụng.
Có 2 phiên bản: 2 kiểu màn hình 240x320 và 360x480

[PASS]SymPViet[/PASS]

2356

Hic cái này có thật không vậy :(

Cái này mà thật thì cứ sống vô tư hok cần lo nghĩ ;)) Ăn chơi nhảy múa đua xe lạng lách, phóng nhanh vượt ẩu, rượu chè v.v.. cũng hok sợ bất trắc :">

MinhThang

Manager
Hic cái này có thật không vậy :(
Rất chính xác vì nó nói mình còn sống, sự thật là mình vẫn đang còn sống đây.
Cái này mà thật thì cứ sống vô tư hok cần lo nghĩ ;)) Ăn chơi nhảy múa đua xe lạng lách, phóng nhanh vượt ẩu, rượu chè v.v.. cũng hok sợ bất trắc :">

Chỉ biết bạn có thể sống tời thời gian đó, còn các ngoại lệ thì nó không thể biết tới, nghĩa là bạn không nên ỷ vào thời gian mà làm bừa.:)):)):))

hnt20042000

Nghe mà bùn cười quá. Chỉ là một ứng dụng giải trí thôi mà:p

DreamLand

Ứng dụng này chỉ có cho V3 và V5 thôi hả anh Kojiro :(
Có bản nào cho V2 hok anh ?