• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The End - Ứng dụng tính giờ "chết" của bạn_SymPViet

Kojiro

Super V.I.P
The_End v1.0

Hãy trả lời tất cả câu hỏi chương trình đưa ra rồi bạn sẽ biết bạn còn sống được bao lâu >:)
Ứng dụng java. Cảm ơn VIP truonghan đã giới thiệu ứng dụng.

[PASS]SymPViet[/PASS]

DreamLand

Cảm ơn anh nhiều
Em Test ok trên N70 , Em còn 557495 giờ 58 phút 34 giây ( tính từ lúc post bài này)
Hãy trân trọng thời gian nhé!
=D>=D>=D>

Đã Test và rất OK trên N70 !
Một ứng dụng rất hay và ý nghĩa ! Các bạn download về xài sẽ thấy .

Last edited by a moderator:

hihoha

Well-Known Member
Cảm ơn anh nhiều
Em Test ok trên N70 , Em còn 557495 giờ 58 phút 34 giây ( tính từ lúc post bài này)

=D>=D>=D>

Đã Test và rất OK trên N70 !
Một ứng dụng rất hay và ý nghĩa ! Các bạn download về xài sẽ thấy .

Chàj mình sống đc có 485840h:O,nó lại còn đếm ngược thời gian mới ghê chứ:((

Linh hồn mãi mãi bất tử. Chỉ có phần xác là phải chịu sinh, lão, bệnh, tử mà thôi. Em nào ở hiền lành thì linh hồn này sẽ đầu thai làm người, nơi gia đình sung sướng, ở ác sẽ đầu thai làm súc sinh. Còn em nào có lòng đại nhân từ linh hồn sẽ vĩnh viễn thoát khỏi vòng sinh, tử :D

TruBic

Well-Known Member
The_End v1.0

Hãy trả lời tất cả câu hỏi chương trình đưa ra rồi bạn sẽ biết bạn còn sống được bao lâu >:)
Ứng dụng java. Cảm ơn VIP truonghan đã giới thiệu ứng dụng.

[PASS]SymPViet[/PASS]
hehe anh lại tạo cơ hội cho các mem xì pam rùi nè.
để em xem em còn sống được bao lâu để còn biết mà việt hóa nữa:p

anttim

hehe anh lại tạo cơ hội cho các mem xì pam rùi nè.
để em xem em còn sống được bao lâu để còn biết mà việt hóa nữa:p
Kiểu này phải tận hưởng cuộc sống ngay từ bây giờ thôi.
Anh trubic cho em hỏi việt hóa file java thế nào vậy, em ko thấy bài nào hd việt hóa java cả. Mong anh giúp đỡ

laocai_city

Kiểu này phải tận hưởng cuộc sống ngay từ bây giờ thôi.
Anh trubic cho em hỏi việt hóa file java thế nào vậy, em ko thấy bài nào hd việt hóa java cả. Mong anh giúp đỡ
Posted via Mobile Device
dùng jarboom fjle jar rùi dùng siêu dịch việt hóa file class trong file vừa bung nén.wa dễ dàng.Hehe chúc thành công

DreamLand

Cái này cũng thấy lâu lắm rồi, test cho vui thôi=))
thế mà hok thèm chia sẻ nha! cái này ý nghĩa đấy chứ, rất hữu ích mà. Biết trân trọng từng phút giây hơn, giúp mình sống tốt hơn. Ví dụ mình quý trọng từng giây khi online trên PV !

laocai_city

thế mà hok thèm chia sẻ nha! cái này ý nghĩa đấy chứ, rất hữu ích mà. Biết trân trọng từng phút giây hơn, giúp mình sống tốt hơn. Ví dụ mình quý trọng từng giây khi online trên PV !
Posted via Mobile Device
Xin góp ý với các pro 1tẹo nhé.trong wá trình nén winra ko nên cài pass làm j cả làm vậy các thành viên khi ol từ mobile down load sẽ ko giải nén trên mobile đc.Vừa mất công lại tốn tiền,tất nhiên việc cài pass là điều cần,nhưng xin mọi người xem xét điều em vừa nói trên.Em jam nói sẽ ko sợ bị delete bài mog các pro thứ lỗi:D

DreamLand

Posted via Mobile Device
Xin góp ý với các pro 1tẹo nhé.trong wá trình nén winra ko nên cài pass làm j cả làm vậy các thành viên khi ol từ mobile down load sẽ ko giải nén trên mobile đc.Vừa mất công lại tốn tiền,tất nhiên việc cài pass là điều cần,nhưng xin mọi người xem xét điều em vừa nói trên.Em jam nói sẽ ko sợ bị delete bài mog các pro thứ lỗi:D
Vấn đề đã quá cũ, bạn chịu khó cho vào PC giải nén nhe!
-bạn Quote bài linh tinh à nha! Quote đúng , Quote chính xác nhe @@

yenthanh132

Em có ông bác trên 60 tuổi. Cài vô máy ổng cái phần mềm này, nó báo còn sống được 512566 giờ ~ 58 năm. Vậy là sống dc trên trăm tuổi rồi =))

JuRay-Duan

Em có ông bác trên 60 tuổi. Cài vô máy ổng cái phần mềm này, nó báo còn sống được 512566 giờ ~ 58 năm. Vậy là sống dc trên trăm tuổi rồi =))

Tùy vào cách trả lời của bạn cho câu hỏi mà phần mềm đặt ra có "thành thật" hay kô thôi.

Nhìn chung, ứng dụng này chỉ mang tính chất tham khảo, kô nên quá lạm dụng :)

Để xả stress cùng đám bạn thì rất ok :D:D

phuonxinh

Lỡ trả lời song các câu hỏi nó báo ngày mai tèo thì ... Hichic ...Mất công đi từ biệt mọi người...
Posted via Mobile Device

thusinhbuon

em xin góp ý : chủ topic xem lại hộ em cái này em muốn ghi 1995 sao ko đc chỉ đc đến 19 là hết , nếu muốn ghi thì phải ghi số # ( ngoài số 9 ) thì ok vd : 1985 v.v.v , rất mong chủ topic xem lại dùm !

TruongHan

Super V.I.P
em xin góp ý : chủ topic xem lại hộ em cái này em muốn ghi 1995 sao ko đc chỉ đc đến 19 là hết , nếu muốn ghi thì phải ghi số # ( ngoài số 9 ) thì ok vd : 1985 v.v.v , rất mong chủ topic xem lại dùm !

bạn sanh 1995?đúng là thế hệ 9X ko coi cái này được,chắc nhỏ tuổi quá ko nên coi >:)

JuRay-Duan

Lỡ trả lời song các câu hỏi nó báo ngày mai tèo thì ... Hichic ...Mất công đi từ biệt mọi người...
Posted via Mobile Device

Cho dù bạn chọn tất cả câ trả lời đều "tiêu cực" nghĩa là bạn là 1 người tật xấu gì cũng có thì nó cũng kô bao giờ báo là ngày mai die cả, đã check. Mà kô lẽ bạn là người như thế? :))

Kiểm tra lại đi mình ghi 1990 đc mà kô lý nào 1995 lại kô đc :)