• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The Great Bible Game S60v5

sirate

Hòa mình vào Old Testament và ôn lại của kiến thức bạn về sách của các cuốn sách! Chứng minh kiến thức lịch sử của bạn về kinh thánh trong một trò chơi thách thức giáo dục ! Du lịch ngược lại thời gian và tìm hiểu tất cả mọi thứ về thời kì đầu của lịch sử sáng tạo thế giới chúng ta và sự phát triển của đức tin. Trả lời các câu hỏi về mỗi cuốn sách của Old Testament và nâng cao kiến thức của bạn về kinh thánh . Theo chân Adam và Eve thông qua các cảnh trời Vườn của Eden và làm theo những cách thức để Moses! Mở rộng tâm trí của các câu hỏi của bạn về lũ lụt lớn, các trận đấu giữa David và Goliath và các sự kiện lịch sử về những người dân của thời kì đầu trong quá khứ. Kiểm tra nhà nước về kiến thức về các cuốn sách nổi tiếng nhất trên thế giới - the Bible!

DOWNLOAD

Last edited by a moderator: