• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The loard of the ring!!! Ai mê "Losd of the ring " thì hok thể bỏ qua!!!

Truongtuan1

Mô tả: Game Quốc phòng và chiến thuật
Giống với các game chiến thuật khác,"The loard of the ring" đòi hỏi bạn phải có óc sáng tạo,mưu lược và có chiến thuật hợp lý để không cho những đội quân của sauron vượt qua tường thành cố thủ của bạn!
Game hay,đã test thử!!!

link down: http://www.4shared.com/file/v-RbQsXK/The_Lord_of_The_Rings.html

hongminh004

Game này mình chỉ ngán mấy màn cuối thui. Game khá hay. Bạn nên để cho quái đi tập trung một đường
nơi mình đặt quân phục kích.nhanh tay up lv cho quân nữa. Mình thích mấy thằng cung nhất vì khả năng bắn xa dame cũng khá

avencast

game ko đa dạng về tower + creep cho lắm, dc cái phải tính toán đặt cây chặn đường

lastlov3

Game này mình chơi năm ngoái rùi.
Quan trọng nhất là đặt rào chặn để gom quái đj vào 1con đườg nhỏ nhất vì như thế quái sẽ bị ùn lại và rất chậm.
Mình cũng thích mua mấy thằng cung và up max lun..
Chỉ ghét nhất bọn chjm cò vì k đk hướng bay của nó đc

Truongtuan1

Mình đi đến màn cuối rồi! chơi cũng hay vì giúp não có thể tính toán, bày trận!

Truongtuan1

có ai vượt qua màn 3 chưa chỉ m` vs

Dễ mà e, chặn nó trước cổng. đầu tiên lấy 2 con cung. up 1 con lên lv2. rồi......>>>>> up nó lên lv5.Số lượng quân để qua màn này là 3cung lv5(4 thì càng tốt) nhưng nhất thiết phải có 1 hero là hero nữ cầm trượng(ny của aragon ý).
Chúc e qua được!!!

lastlov3

Màn nào khó xơi thì dùng Socerer hack tiền nhjều vào rùi tha hồ mua quân, up max lv quân lun.

Truongtuan1

bạn có thể chỉ mình cách dùng Socerer để hack đc k

èo, game chơi để vui chứ hack làm gì! mình chơi đi chơi lại cái màn cuối cùng không biết đến lần thứ 100 bao nhiêu mới qua được! Chơi là vui.chứ còn hack thì......haizzz....

Truongtuan1

Màn nào khó xơi thì dùng Socerer hack tiền nhjều vào rùi tha hồ mua quân, up max lv quân lun.

èo, hack thì còn gọi gì là game nữa! cái Socerer đấy thì dùng cho máy đã hack thôi. nhiều người cũng có biết hack phone đâu :(

darkvince

èo, game chơi để vui chứ hack làm gì! mình chơi đi chơi lại cái màn cuối cùng không biết đến lần thứ 100 bao nhiêu mới qua được! Chơi là vui.chứ còn hack thì......haizzz....

mình đâu có nói sẽ hack game ,chỉ tò mò k hiểu nguyên lý cấu tạo hoạt động của nó thôi

Truongtuan1

mình đâu có nói sẽ hack game ,chỉ tò mò k hiểu nguyên lý cấu tạo hoạt động của nó thôi

thế thì có khác gì nhau đâu ='.'=! thôi bạn ạ.chơi là vui chứ hack thì còn gì là vui. còn hay hay không thì chỉ "mình chơi vs máy" làm gì có ai biết:)

b0m_lx

Sorcerer down ở đâu mà tìm mãi chả thấy nhỉ? ai giúp với...tks

đây nè :D
http://www.plunder.com/Sorcerer-1-7...ned-Modding-Handtools-download-843c5e2661.htm
B1: Cài đặt xong vào chương trình rồi cho chạy ẩn bằng cách ấn phím back (trở về)
B2: Tiếp theo mở game lên
B3: Trong game nhấn phím xanh (phím gọi) rồi chọn "exact search" bấm số "..." vào rồi nó sẽ liệt kê ra kết quả tương ứng ( nhớ chỗ "..." chính là số vàng bạn đang có khi vào game )
B4: Nhấn phím back (trở về) lần nữa để vào game sau đó ra đánh mấy con quái rồi lượm vàng (bao nhiu cũng đc) rồi lại bấm nút xanh (phím gọi) chọn "extra search" bấm số vàng trong game mà mình kiếm được CT cho ra kết quả tương ứng
B5: Nhấn phím chọn giữa để thay đổi số vàng theo ý mình muốn rồi nhấn phím back (trở về) vào game và thưởng thức thành quả đạt được

Chỉnh sửa cuối:

longminhpham

mình chơi hết trò này rồi,tóm lại chỉ dùng elven race được thôi,lũ gondor warrior,riders of Rohan và the undead ko thể cân nổi bọn kia,nhất là lũ Troll