• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thẻ nhớ HTC Ozone tìm nó ở chỗ nào trên điện thoại

thanhhanhlove

Tớ mới dùng HTC-Ozone chạy win 6.5, loay hoay gần 3h vẫn không biết xem thông tin thẻ nhớ ở chỗ nào. Bạn nào biết xin chỉ giáo giùm.

Tớ đang dùng bold 9000+ bb 8830 nên thấy thất vọng tràn trề con này quá, wifi đọc báo nhanh hơn GPRS của 8830 1 tý,xem youtube thì load đến là lâu. Bold 9000 kia WIFI download như máy tính,lúc nào cũng xấp xỉ 400k/s (modem tớ để trên tầng 3,ngồi dưới tầng 1)

Cho tớ hỏi luôn là dùng GPS như thế nào vậy

HTC - OZONE tớ vừa mua xong sáng nay, máy brand new hàng verizon nguyên seal+hộp

Hay con máy này của tớ nó lỗi nhỉ? Tớ chưa dùng Win mobile bao giờ ,đang dùng RIM thấy nó dễ thao tác và thân thiện hơn.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 27 minutes:

Không có bạn nào giúp à,thay mấy cái thẻ nhớ rồi mà vẫn chưa tìm ra

Chỉnh sửa cuối:

thanhhanhlove

Mãi mới tìm ra nguyên nhân: Máy bị lỗi, đang chuyển lại người bán = Sunamobile - TP HCM