• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The Oregon Trail- Đi tìm vùng đất hứa.

NokuaN70

Well-Known Member
Bạn sẽ vào vai một người chủ trang trại, chủ nhà băng... trên con dường tìm vùng đất mới. Trên đường đi bạn sẽ gặp nhiều tình huống mà bạn cũng không ngờ tới, sẽ tham gia nhiều mini game như câu cá, săn thú, đi xe ngựa vượt sông v.v... rất vui và dễ bực :p. Chú ý tới sức khỏe của vợ con nhé, hãy nghỉ ngơi kịp thời, đúng lúc. Tham gia vào đoàn người đi tìm vùng đất mới thôi. Đã test OK trên P1i
Lưu ý khi chơi nên tắt chế độ rung của game đi nhé. Game chơi dc bằng cảm ứng.
Chú ý 3 cái vòng tròn có maud xanh, vàng, đỏ có dấu < nó sẽ quyết định tốc độ di chuyển của bạn, đi càng nhanh càng mau hết lương thực, mau hư xe...
Vòng tròn có hình quyển sách là nhiệm vụ của bạn đang thực hiện. Vòng tròn có hình mặt trăng là chế độ nghỉ dưỡng sức cho bạn và đồng hành. Game tự sve lại mỗi khi bạn đến thị trấn. Lên đường thôi !!!!
Link : http://www.4shared.com/file/139604963/41304f9a/OregonTrail.html

shadow141206

Đây là một game rất hay và mắc trên iPhone, mọi người nên down về thưởng thức đi nhé !! :D

NokuaN70

Well-Known Member
Đây là một game rất hay và mắc trên iPhone, mọi người nên down về thưởng thức đi nhé !! :D

Thôi khai ra luôn, bản này của HTC Tilt, chơi dc vài tiếng, bluetooth qua con P1, thấy chơi ngon nên share cho anh em luôn. Không biết bên box PPC game có ai post chưa.
Chứ trên trang chủ của nó không đề cập tới mấy chú P của mình :D.

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

khoa123

Thôi khai ra luôn, bản này của HTC Tilt, chơi dc vài tiếng, bluetooth qua con P1, thấy chơi ngon nên share cho anh em luôn. Không biết bên box PPC game có ai post chưa.
Chứ trên trang chủ của nó không đề cập tới mấy chú P của mình :D.
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device hả? Chơi bằng bt đc hả anh. Hề hề down chùa thui :D