• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

The Street Fever by MMMOOO - Theme động cho V5!

Ntv_79

The Street Fever by MMMOOO

He, phải nói là theme đổi màu mới chuẩn. Nó sẽ đổi màu home screen theo thời gian. Rất tuyệt! Còn chờ gì mà không down về nhỉ! (xem hình).

Street Fever là một động theme màn hình động cho phép người dùng hiển thị một hình nền giải trí của skateboarders trên Nokia Symbian V5 và V3. Các hoạt hình sinh động thay đổi màu sắc mỗi 10 phút - từ tối màu da cam, đến ánh sáng màu da cam, đế một màu xanh ... Bạn sẽ cảm thấy vui và bớt nhàm chán.

Trong năm 2009, Theme động Street fever được bình chọn là ứng dụng hàng đầu của Nokia Ovi Store và đã được nhiều người tiêu dùng tại nhiều quốc gia đánh giá cao. Các ứng dụng đã nhận được hơn 480 đánh giá thuận lợi. MMMOOO của ứng dụng chủ đề được công nhận rộng rãi bởi người tiêu dùng của tất cả các lứa tuổi, từ khắp nơi trên thế giới, cho hình ảnh khác biệt thể hiện cá tính của họ.

Theme động Street fever lợi dụng duy nhất Scalable Vector Graphics (SVG) để tạo ra hình ảnh mịn đồ họa trên các thiết bị điện thoại Nokia. Một lợi ích lớn của việc sử dụng SVG để xuất bản các ứng dụng đồ họa cho điện thoại di động là không có hiệu lực vào tốc độ hoạt động của thiết bị. Tức là khổng ảnh hưởng đến tốc độ và hoạt động của máy.

Xóa đuôi .7z để cài

Chỉnh sửa cuối:

joeD

sài hình nền trình duyệt là cũng đc mà tuy chon đổi hình nền theo thời gian nhưng hình nền ko nhúc nhích thôi =))

Ntv_79

Sao mình không giải nén được
Mình nói trong bài rồi mà. Chỉ xóa đuôi .7z đi rồi cài thôi.

cho mình hỏi sao mình ko thấy nó đổi màu nhỉ, mình chả thấy động đậy gì cả

Nó đổi chậm chứ ko nhanh đâu bạn à. Bỏ túi một lúc rút ra là màu khác rồi. Xem hình ấy. Nó đổi màu như hình luôn!

pardini4416

Mình nói trong bài rồi mà. Chỉ xóa đuôi .7z đi rồi cài thôi.

Nó đổi chậm chứ ko nhanh đâu bạn à. Bỏ túi một lúc rút ra là màu khác rồi. Xem hình ấy. Nó đổi màu như hình luôn!

Uhm mình thấy rùi cảm ơn bạn lần trước cũng down trên OVI rùi nhưng xóa :D

Grindelwald

Bác chủ thớt ơi! cái này hình như ko có icon new phải ko! bác còn bản nào có mấy cái icon khác ko bác chứ mấy cái kia cũ mèm cả rồi.....

Ntv_79

Bác chủ thớt ơi! cái này hình như ko full icon phải ko! còn bản nào full icon ko bác...

Icon mặc định mà full hay ko gì nữa! Nếu muốn icon khác chắc dùng cách mix icon của theme khác vào thôi!