• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THE ULTIMATE PID CHECKER-Công cụ kiểm tra productkey Microsoft

NhatToai

Super V.I.P
The Ultimate PID Checker là phần mềm nhỏ gọn giúp bạn kiểm tra chính xác tính hợp lệ của các Product key từ Microsoft.
Phiên bản 1.1.3.590 có thêm tính năng mới mà phiên bản 1.1.3.570 chưa có đó là checker Office 15(2013)

Download The Ultimate PID Checker 1.1.3.590

tinh_la_gi

Administrator
Em hàng này ko phải của bác Bill ... thì không ai có thể xác định liệu key mình check nó có đi thẳng đến chổ bác janek hay không ?!
Nếu dựng bộ lọc để kiểm tra log đi ra ngoài thì bác ấy cũng có thể lưu log tạm vào máy rồi từ từ chuyển về cũng ko là vấn đề :D
Thế nên khỏi check cứ phan vào luôn khi cài là check hiệu quả nhất :D

NhatToai

Super V.I.P
Vì vậy tool này dùng để check các loại key MAK VL,còn key Retail(win,office...) thì cần phải dùng công cụ Volume Activation Management Tool (VAM) mới có thể bảo mật,tuy nhiên công cụ này đối với người dùng bình thường thì nặng lắm.Cài trọn bộ cả SQLEXPR (bắt buộc) rồi update...cũng hết vài GB.