• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm 1 Buttons Tab nữa cho Rom Prophet

Shooter

Lấy từ LG Theme của LG KS20 rom (LG Today Plugin).
Xài tạm bản tiếng Pháp, cũng khá đẹp và lạ, đáng xài thử cho vui. Một số icons không có trong Rom Prophet nên không có tác dụng. Đợi bản tiếng Anh có fix! :D

Download User: PDAVIET, Pass: pdaviet

PDAViet Host Server mấy hôm nay chậm kỳ cục quá!!! :-?

Chỉnh sửa cuối:

Shooter

Trong lúc chờ đợi Rom mới của PDAViet do Cloudyfa chủ trì phát hành, tạm xài đỡ cái Buttons Tab ở trên kết hợp với cái đồng hồ RetroPPC này để có 1 theme mới cho lạ một chút. :D
Download
User & Pass như trên.

Chỉnh sửa cuối:

elmi

Bác Shooter ơi bác check lại hộ cái link download của Button Tap Retro hộ em cái. Em down cái đó không đc

Shooter

Bác Shooter ơi bác check lại hộ cái link download của Button Tap Retro hộ em cái. Em down cái đó không đc

Sorry, elmi. Link đã sửa xong. File extension là *.CAB, khi gõ là *.cab thì ko truy cập được.

Sẵn post Link mới LG Today bản tiếng Anh thay cho bản tiếng Pháp đã post ở trên:

Download

Chỉnh sửa cuối: