• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÊM 1 SKILL CHO WALKMAN GIẢ LẬP 3.0 DANH CHO M600I P1I P990I

hjeuhjeuhjeu

THÊM 1 SKIN CHO WALKMAN GIẢ LẬP 3.0 DANH CHO M600I P1I P990I

THÊM 1 SKIN CHO WALKMAN GIẢ LẬP 3.0 DANH CHO M600I P1I P990I

Chỉnh sửa cuối:

Nguyen_Minh

E thick cái skin media player kia nhưng cái ảnh thằng nào đấy thay đi đc hok? Chép vào đâu và tên file là gì?

Posted via Mobile Device

shinnichikudo

trùi cái này bị lỗi quá vô setting vào effecs bi dumps liền khởi đông lại mới ghê có cách nào khắc phục kô bro

hjeuhjeuhjeu

1. Khi up skins này lên hiếu đã test thử trên p990i p1i m600i g900 đều k vấn đề.
2. bạn nào đã cài walkman2.0 rồi thì cài đè lên ok.khi đó trong máy các bạn sẽ trở thành walkman giả lập 3.0 tuyệt đẹp.
3. bạn nào đã cài walkman giả lập 3.0 giao diện khác bản này thì cài đè lên bản cũ sẽ có giao diện mới.
____CÁC BẠN CÓ THỂ CÀI CHÉP ĐÈ VÔ TƯ___
CHÚC VUI... b-)

Nguyen_Minh

1. Khi up skins này lên hiếu đã test thử trên p990i p1i m600i g900 đều k vấn đề.
2. bạn nào đã cài walkman2.0 rồi thì cài đè lên ok.khi đó trong máy các bạn sẽ trở thành walkman giả lập 3.0 tuyệt đẹp.
3. bạn nào đã cài walkman giả lập 3.0 giao diện khác bản này thì cài đè lên bản cũ sẽ có giao diện mới.
____CÁC BẠN CÓ THỂ CÀI CHÉP ĐÈ VÔ TƯ___
CHÚC VUI... b-)

Anh ơi cho em cái skin như trên pc kia đi. Down cả bộ về nặng quá :D. Mạng dạo này là. sao. Down có 1mb mà những 10 phút. Hic

Posted via Mobile Device

hjeuhjeuhjeu

bạn shinnichikudo dùng máy p1i hả? bạn nên nhớ rằng pm minh up lên đây là pm walkman 2.5 giả lập walkman 3.0 nhé...! chúc vui:)