• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm Widget Nokia Notification vào N97/N97-Mini

simhoang

Nokia Notification là một widget cài vào màn hình chờ của Nokia N97/N97 mini, có chức năng tổng hợp tất cả các thông báo về số lượng cuộc gọi nhỡ, tin nhắn mới, email và các sự kiện mà bạn ghi trong lịch của điện thoại. Tất cả các thông báo trên sẽ được gom chung lại một chỗ để bạn dễ quan sát và theo dõi.

Mình không có n97 nên đây không phài là hình mình chụp,và cũng chưa test. có gì các bạn thông cảm.

Last edited by a moderator:

foxcracking

Nokia Notification là một widget cài vào màn hình chờ của Nokia N97/N97 mini, có chức năng tổng hợp tất cả các thông báo về số lượng cuộc gọi nhỡ, tin nhắn mới, email và các sự kiện mà bạn ghi trong lịch của điện thoại. Tất cả các thông báo trên sẽ được gom chung lại một chỗ để bạn dễ quan sát và theo dõi.
http://photo.tinhte.vn/attach/public_image/btv/16287/162874c0e7309131eb_Scr000001.jpg
mình không có n97 nên đây không phài là hình mình chụp,và cũng chưa test. có gì các bạn thông cảm.
nếu có ai post rồi thì nhờ mod xóa giùm em nha!
em không đính kèm file được nên gủi link này dùng tạm
http://www.mediafire.com/myfiles.php

Bạn là thành viên cấp 3 rồi mà gửi link mediafire nhìn tỏm thế? Xin lỗi mình nói thẳng bạn đừng buồn nhưng post bài thế này khó chịu quá!

vinhtuong1990

Bạn là thành viên cấp 3 rồi mà gửi link mediafire nhìn tỏm thế? Xin lỗi mình nói thẳng bạn đừng buồn nhưng post bài thế này khó chịu quá!

Anh nào rãnh test lại hộ cho som tụ cái đi nào

yeun70

cook FW co HS của N97 hoặc C6 là ok
mình dùng CFW C6 For 5230 đey đã test

Dragon459

Manager
link die roi ban oi!

Các tập tin đính kèm đều đã lỗi cả rồi. bạn có thể qua box FW lấy mod thông báo về đóng gói lại hoặc sử dụng công cụ googler search
Lưu ý: Đã là vipmem thì nên tuân thủ quy định của diễn đàn. Viết bài bằng tiếng việt có dấu