• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme cho vHome v3.96 - Tuyệt vời

tuanloc1

Theme cho vHome v3.96 - Tuyệt vời

Chỉ dùng cho màn hình 240-320

Mới nhất

Các bạn tải về theo link ở dưới, giải nén rồi chép vào máy theo đường dẫn có trong các thư mục ở file tải về nhé.
Tắt và khởi động lại vHome ..... thưởng thức.

Cũ nè (dành cho ai chưa tải)

Tải tệp đính kèm về giải nén chép vào: C:/System/Apps/HDesktop_0x2001E8B2/theme_pkg.

Tắt và khởi động lại vHome ..... thưởng thức.

Thay cột báo báo pin, báo sóng:

Tải tệp "báo pin báo sóng" đính kèm về giải nén rồi đổi tên là "Theme.png" (nên đổi tên của file này có sẵn ở C:/System/Apps/HDesktop_0x2001E8B2/theme_pkg trước, hoặc xóa luôn cũng được) rồi chép vào đường dẫn C:/System/Apps/HDesktop_0x2001E8B2/theme_pkg, tắt vào khởi động lại vHome. Cái này thì chịu khó chép từng cái nhé các bạn. đến khi nào các bạn thấy cột báo sóng, báo pin mình thích thì thôi.

Bo0Bo0

Mình thấy cứ để như bản HTC của tuanloc post hôm trước là đẹp..mấy cái này bt.
Mà cho hỏi icon của thời tiết..sao nó chả thay đổi gì mấy..của tớ mấy hôm nay suốt ngày hình mặt trời đám mây và giọt mưa mặc dù thời tiết là Clear

matthenho

đẹp wá, anh Tuanloc1 cỏ thể làm một bản cho màn hình 3250 được không ? .Mình rất thích phần mềm nầy, nhưng từ khi cập nhật 3.92 tới giờ, mình không sài được nữa, chânh thành cám ơn bạn rất nhhiều.

huy_turbo

không có đâu bạn à.

Anh tuanloc1 ơi em rất thích cái đồng hồ và giao diện của cái này

nhưng ko muốn cái báo pin, báo sóng của nó mà em thích báo pin , báo sóng của cái này

thì copy File đồng hồ hay file gì vào ổ C/system/Apps/theme pkg ? anh giúp em với
Thank anh nhiều !

Chỉnh sửa cuối:

thuglife18

Well-Known Member
cho xin cái theme đầu màu nâu đi chủ thớt ơi...mà sao máy mình j\ko hiển thị cái âm lịch ho mìh xài n73