• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme đỉnh icon 3D_S60v2 trong suốt đây!!!

DreamLand

Nhầm khu vực rồi các bác, vấn đề này có khu vực riêng đó !
Xin không lạc đề !

kwaichan

Cho kwai hoi tí ? Minh dung TBLD[tbuilder] Thj co cach nao chep icon nay vao do duoc ko.Va thao tac the nao?

Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé!

tanpossible

Cho kwai hoi tí ? Minh dung TBLD[tbuilder] Thj co cach nao chep icon nay vao do duoc ko.Va thao tac the nao?

Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé!

MÌnh đã có topic hướng dẫn đó bạn.Bạn down Icon Pack của mình đã share trên này về.1 icon chính và 1 icon mask(mặt nạ) thì trong T Builder nó sẽ transparent 50% như những theme mình đã làm.vào trang này để convert nó theo đúng chuẩn png.Sau đó đổi tên đúng thứ tự theo icon gốc của T bulider.Nén zip lại chép vào chỗ cài TBuilder chứ các gói icon.Lúc làm theme thì chỉ việc chọn thôi.Chúc vui

anglelove_199x

Xin lỗi cho e hỏi, e dùng n72, e đã down va instal tãt câ các theme trong topic này nhưng k thãy 1 theme nào co icon trong suốt, mong mãy anh giải đáp giúp em nhé. A ơi, ví dụ e có 1 tam hình mặt e, e mun lam theme co hình đó làm hình nền dc k? Nếu đc, mãy a júp e làm nhe

DreamLand

Xin lỗi cho e hỏi, e dùng n72, e đã down va instal tãt câ các theme trong topic này nhưng k thãy 1 theme nào co icon trong suốt, mong mãy anh giải đáp giúp em nhé. A ơi, ví dụ e có 1 tam hình mặt e, e mun lam theme co hình đó làm hình nền dc k? Nếu đc, mãy a júp e làm nhe
Có nhiều Topic hướng dẫn rùi đó em :)

cho e hỏi. cái theme này có dùng đc cho N95 ko ạh?

Chỉ dùng cho V2 thôi nhé bạn :D

tanpossible

Mình có topic hướng dẫn được đặt ưu tiên ở ngoài box đó bạn

Anhquoi

Green Abstract v1.0

Lần đầu làm theme mong anh em ủng hộ nè:D.Chúc cả nhà vui vẻ!
ai dùng pc giải nén ra file sis .Dùm mình 7z xplore pótay

hieuduc88

ai dùng pc giải nén ra file sis .Dùm mình 7z xplore pótay
Đây nè bạn. Sau khi tải về đổi tên GreenAbstract.rar.7z thành >>> GreenAbstract.rar rồi dùng Xplore giải nén .rar ra .sis instal trên phone nhé>:)

Kenpyn_nolove

Bạn làm thêm vài themes như vậy nữa được hônk.Themes đẹp quá.Mình muốn sưu tập 1 bộ luôn^^

BACSYCOC

Mình tải về không dùng được.Giải nén đủ kiểu,aj bjết làm thế nào để dùng được không?

BACSYCOC

Mình tải về vào đổi tên đuôi .sis,sao thoát xplore ra mình install lạj ko dc nhj? Nó báo file corrupted. La sao?

saodoingoi142

Moderator
Mình tải về vào đổi tên đuôi .sis,sao thoát xplore ra mình install lạj ko dc nhj? Nó báo file corrupted. La sao?

Máy bạn dùng là máy gì?.Có thể File Themes này không tương thích với máy bạn đó.Hãy thử lên PC Down về rồi giải nén cài đặt lại xem sao nhé!!!;;)

BACSYCOC

Mình dùng n70

Ai gjúp mình thành đuôi sis với.Mình ko có pc.

Sao k thay aj trả lời vậy

Huhu.Toàn theme đẹp.Mình gjải nén đủ kiểu nhưng ko đc.Aj gjúp m với.Thank.

Last edited by a moderator:

zcafez

Cho mình hỏi làm sao để dow tệp đính kèm vậy mình ấn vào toàn ra trang trắng thôi

saodoingoi142

Moderator
Cho mình hỏi làm sao để dow tệp đính kèm vậy mình ấn vào toàn ra trang trắng thôi

Hiện giờ Forum Diễn đàn PDAViet đang trong giai đoạn nâng cấp,tu sửa nên 1 số các dạng File đính kèm không Down được.Rất mong bạn thông cảm và ráng chờ thêm 1 thời gian nữa rồi vào Down lại nhé!!!

tanpossible

Hình như sau khi bảo trì mấy file đính kèm của 4rum corrupt hết, hôm nay mới vào lại diễn đàn, chúc anh em một ngày vui vẻ, tình hình là mình chuyển sang Android nên cũng ít design theme S60, nếu anh em vẫn ủng hộ mình sẽ tiếp tục làm vài mẫu cho anh em dùng.Thân!