• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme hot girl và vista ultimate

sonnguyen_uiq3

dạo này phần mềm mới hiếm hoi qua,ko có gì voc,ngồi buồn làm lại vài cái theme,thấy cũng tạm được nên post lên,anh em nào thích thì xài.có gì xấu anh em nói để còn chỉnh sửa nhá.
trước tiên là em xinh đáo để

Chỉnh sửa cuối:

sonnguyen_uiq3

tiếp theo cũng là vista,ah sẵn tiện ở đây cho mình hỏi có bác nào có skin mediaplayer(phần mêm nghe nhạc của máy)theo phong cách windows ko?up cho mình với tìm mà ko thấy,toàn là walkman ko à

lucky000

bác có thể gửi cho em mấy cái hình nền hot girl được không ạ? bác có thể post bên mục hình nền ! em kết mấy quả nền hot girl quá nhưng em đang dùng thêm của G900 quen rồi!

lucky000

mấy cái ảnh hot girl ấy lấy ở trang nào đấy ? bác không gửi được ảnh thì cho em cái link vào down vậy!

eternal_vnn

bác nào thích hình hot girl thôi thì down theme về,đổi đuôi UTZ thành đuôi .rar rồi giải nén vào 1 thư mục là sẽ lấy đc hết tất cả các ảnh trong theme đó,cách này mình làm theo lồiw 1 bác trên PV này,đảm bảo 100% thành công.
chúc các bạn vui!