• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme icon anna cực đẹp cho ae

duylinh27884

Moderator
Theme icon anna tuyệt đẹp đây

;
;

Thấy theme này của bạn blackpetal post rất thích bộ icon anna của theme,nhưng không thích hình nền và menu phong cách hiphop của nó nên mình thay ảnh nền và ảnh menu lại thành nền đen cho dễ nhìn,theme khá nặng ae chuẩn bị khoảng 10Mb để cài,share cùng ae :D

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

truong112

Nhìn hình thì đẹp, nhưng post nên mình không được ưng ý lắm, cái màu icon trông nó không có sắc. :D

duylinh27884

Moderator
Nhìn hình thì đẹp, nhưng post nên mình không được ưng ý lắm, cái màu icon trông nó không có sắc. :D

Đây là bộ icon anna mình kết nhất trong tất cả các bộ icon anna đã dùng qua,ko sắc là do tác giả cố tình làm ra cho nó bóng mờ tạo sự khác biệt với những bộ icon anna khác đó mà:D

quadensatgai

cho mình hỏi làm sao thay được màu số của đồng hồ ở màn hình nền? bây h màu nền với màu đồng hồ gần giống nhau nên chẳng nhìn thấy gì hết.hic

duylinh27884

Moderator
cho mình hỏi làm sao thay được màu số của đồng hồ ở màn hình nền? bây h màu nền với màu đồng hồ gần giống nhau nên chẳng nhìn thấy gì hết.hic

Màu số đồg hồ với màu nền đâu giống nhau bạn,màu đh xanh,còn màu nền đen mà.Hay ý bạn nói màu lúc bấm số để gọi điện?

dongsongvang

Chủi thớt ơi fix lại màu chữ. Chứ theme này khi bấm số để gọi và nhận cuộc gọi thì nó toàn màu trắng không nhìn thấy gì cả

camxuc831

bác xài vhome hay pm nào vậy bác cho mình với....

Chỉnh sửa cuối: