• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME PPC : Yêu cầu + Thảo luận

matthew

Topic là nơi anh em thắc mắc,yêu cầu,thảo luận sử dụng về Themes cho Window Mobile.

Các anh cho em xin 1 bộ theme về Cung Hoàng Đạo được không ? Em đang rất cần, cảm ơn các anh nhiều.

Last edited by a moderator:

khanh123

CHỦ ĐỀ: THEME THEO YÊU CẦU

Các bác có themes hình Naruto không. mình tiềm hoài mà không thấy.?

kainz

Bác nào có Theme về Noel mà có tuyết rơi cho em xin với ! loại Theme dùng ATom !

B

B11111111

Guest
<<<===Nguyên văn bởi khanh123
Các bác có themes hình Naruto không. mình tiềm hoài mà không thấy.? ====>>>
Có lộn không đó
Muốn có thame của Naruto thì quá dễ lấy hình của Naruto ra làm thế là xong
Còn bác nữa : <<<=== Bác đưa hình cho mình đi,mình làm cho. Mail của mình : duyconstructor@yahoo.com.vn ===>>>
cần gì yêu cầu người ta đưa hình vào google chọn tìm kiếm hình ảnh ghi vào từ khóa Naruto thế là xong
Bộ quên cái này rồi hả bạn: gỡi bạn một vaì link nè:
www.anime.org.au
www.wallpapers-manga.com/naruto.html
www.u-blog.net
www.naruto-kun.com
Vào đó mà lấy nha
:-? :-? :-? --- b-) b-) b-) ----- =D> =D> =D>
nếu lấy được hình rồi thì Thanks mình cái đi vì đã nhắc nhở bạn OK

Utxd

CHỦ ĐỀ: LÀM THEME THEO YÊU CẦU

Chủ đề này dùng để yêu cầu làm theme theo yêu cầu. Khi yêu cầu theme cần:

- Nêu rõ hình mình cần cho theme, có hình sẵn càng tốt
- Màu theme
- Màu chữ
- ...

izepck

Các bác có themes hình Naruto không. mình tiềm hoài mà không thấy.?
không biết có phải cái này là của bạn không nữa ?
-------------------------------------------------------------
lần sau các bạn có yêu cầu làm themes thì các bạn nên đưa hình ảnh lên để dễ dàng cho viêc làm themes !thanks:D

thinh1332

mình thấy theme và skin của window vista rất đẹp, bạn nào có share cho mình được kô? cám ơn nhiều

Atemis

Active Member
lamour,hic bác nào có bộ themes nay không.hay hình ảnh cũng được.Em đang xài O2mini ma.tìm bộ themes này trên mạng đỏ cả mắt mà chỉ thấy mỗi của WM5.kú wa

Namtuoc

cho mình xin cái themes lamuor cho win2003se mà font màu trắng được ko? chứ font của nó màu vàng khó nhìn wá

kainz

cho mình xin cái themes lamuor cho win2003se mà font màu trắng được ko? chứ font của nó màu vàng khó nhìn wá
Theme Lamour của bạn đây để bạn lựa chọn nhé ! còn việc đổi màu font bạn chịu khó dùng phần mềm làm theme để sửa nhé ! Have fun !