• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

theme rồng đẹp cho bác nào thích về Dragon :)

Jay_Chou

Active Member
Xin giới thiệu với các bác theme rồng đẹp đẹp này ;;);;)

Theme này chưa full icon cho CFW. Còn fw bình thường thì full icon nhé.

Bác nào không thích kiểu chưa full icon kia thì kéo mấy phần mềm hay thư mục bên trong bỏ ra ngòai ^^ full ngay. ;;);;)

Link 4shared

Link mediafire

Bác nào down nhớ thank em động viên phát nhé ;;);;)

P/s : do theme 1 số bác sẽ không thích nên nhờ bro nào mod lại cho anh em 1 cái đẹp hơn. ( em thích bộ icon của theme này + hình con rồng ;;) )

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

hình nền nặng nên kéo lag quá chừng, down về phải sửa lại 1 đống, thêm icon, mà thay cái hình nền thì lại mất con rồng. hjx, được cái icon onima màu nâu khá sang trọng, mình lấy icon thui:p
P/s, bạn nên up qua topic cập nhật theme ở đầu bài thì hơn, có 1 cái theme, ngoại trừ nó quá đẹp thì ko nên lập topic
TKS bạn 1 cái

Jay_Chou

Active Member
hình nền nặng nên kéo lag quá chừng, down về phải sửa lại 1 đống, thêm icon, mà thay cái hình nền thì lại mất con rồng. hjx, được cái icon onima màu nâu khá sang trọng, mình lấy icon thui:p
P/s, bạn nên up qua topic cập nhật theme ở đầu bài thì hơn, có 1 cái theme, ngoại trừ nó quá đẹp thì ko nên lập topic
TKS bạn 1 cái

vì nó chưa hòan hảo nên em lập topic để bro nào mod lại cho anh em. :) nó chưa hòan hảo mà bác. lần sau em sẽ chú ý hơn. cảm ơn bác đã góp ý :)

p/s : nhờ bác mod lại cho anh em cái đẹp hơn :)

Dragon459

Manager
tui lại chả thích ms sợ chứ.icon đẹp cho lắm.tưởng icon cũng là dragon thì..chẹp chẹp.còn thế này thì có lẽ k xài
thank chủ thớt đã post bài.

nhaylau321

Nói thiệt theme không đẹp, mà có 1 theme thì cho vào topic cập nhật theme cần gì phải tạo topic riêng