• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themes edit v2.80

zerolovethuy

Đây là lần đầu tiên em việt hóa, có gì sai sót xin các mode sửa giúp.
Pm này thì chắc ai cũng biết rồi em xin không nói nữa.

Các bác cứ thong thả mà khám phá nhé!

link: Themeedit v2.80_by zerolovethuy.rar

Em xin cảm ơn anh trubic đã giúp em hoàn thành pm nay!
Chúc các bác vui vẻ và thành công!:D

Chỉnh sửa cuối:

jimmyvn88

Phần mềm hay đó. Nhưng đây là pm Python nên bạn up nhầm box rùi, nhờ Mod nào move nha. Mà bạn có thể nói thêm là bản cập nhật này thêm mới j vậy?

jimmyvn88

Theo như mình vừa test thì bản này thêm mới chức năng quản lý file.
mà hình như bạn mới chỉ VH 1file .pyc thui nhỉ, còn nhiều phần ngôn ngữ nữa đó. Bạn cố gắng VH nốt cho anh em dùng nha.thanks

saodoingoi142

Moderator
Là thành viên mới mà đã có chí hướng rồi!!! :p Điều này đáng để dc khen!!!Song vì là mới nên bạn cố gắng tìm thêm mấy trang mà các anh em PDA đã Up các công cụ Viêt Hóa cho phần mềm ấy!!!Bạn hãy nhanh chóng sưu tập lại để có đầy đủ các công cụ Việt hóa nhé!!!Dưới đây là những tên gọi giúp Việt hóa phần mềm nè!!!Chúc bạn sớm có những phần mềm mới do chính bạn Việt hóa nhé!!! ;) :
1. Siêu dịch bản mới nhất : giờ là 1.81 việt hóa sửa RSC , app

2. Mobihex 0.99 fixed by anhtamhcm chỉnh sửa RSC, APP

3. MBM tools 4.0 Việt hóa dùng để chỉnh sửa MBM

4.Unikey_v3.3.0_Viethoa by anhtamhcm.

zerolovethuy

Theo như mình vừa test thì bản này thêm mới chức năng quản lý file.
mà hình như bạn mới chỉ VH 1file .pyc thui nhỉ, còn nhiều phần ngôn ngữ nữa đó. Bạn cố gắng VH nốt cho anh em dùng nha.thanks

Vâng, tại vì em gà quá nên nhất thời chưa thể vh hết được ạ, mong các bác thông cảm, em sẽ cố gắng vh tiếp trong thời gian sớm nhất.
cảm ơn bác jimmy!

phuonxinh

Cái này sau khi sửa song mấy bứơc đầu đến bứơc đóng gói theme vừa sửa thì nó lại không thực hiện, mặc dù mình đã thử với nhìêu bộ python. Bạn xem lại nhé