• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themes hầm hố đây

zenky510

Theme của pác đẹp thiệt nhưng mình góp ý nên post thêm cấu hình của theme để cho ae bik mà cài !Chứ down về rùi mà cài ko dc tức lắm !!!!b-)

zenky510

ủa mình down về nó nói chứng chỉ hết hạn rùi ,fải làm sao bây h ,có pác bik cách khắc phục ko ? mình thix mấy theme này lắm!!

you2youto

ủa mình down về nó nói chứng chỉ hết hạn rùi ,fải làm sao bây h ,có pác bik cách khắc phục ko ? mình thix mấy theme này lắm!!

máy của bạn phải hack, nếu vẫn không được thì chỉnh ngày về vài năm trước xem =))=))=)), cứ lùi về ngày sx xem :)):))

BuuPhucCT

Well-Known Member
Theme của pác đẹp thiệt nhưng mình góp ý nên post thêm cấu hình của theme để cho ae bik mà cài !Chứ down về rùi mà cài ko dc tức lắm !!!!b-)

Cấu hình gì nữa bác. theme thì chỉ cần có hình minh hoạ là biết nó thế nào rồi còn đòi hỏi gì nữa.