• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Themes hot babes

tommynguyen1961

THEMES HOT BABES

Đã lâu rồi bên mục style & more của diễn đàn UIQ3 có vẻ hơi quá im lặng và không sôi nổi như trước.
Nhân tiện đây mình muốn hâm nóng lại không khí náo nhiệt chút xíu bằng cách post 1 và themes người đẹp cho các anh em chiêm ngưỡng và tải về cài vào điện thoại của mình cho sinh động chút.:D

Link download:
http://www.4shared.com/file/93247318/4f44bb9b/theme_nguoi_dep.html

cohu

Cái thứ 3, Bác Tommy "nhảy" thiết kế theme Aurora của em bên www.mobile9.com rồi thay hình nền hot babe nhé!

Tang chứng vật chứng đây:

PS: Tác phẩm này đã giành cúp vàng trong cuộc thi theme Tuần thứ 197 bên diễn đàn mobile9.com

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Cái thứ 3, Bác Tommy "nhảy" thiết kế theme Aurora của em bên www.mobile9.com rồi thay hình nền hot babe nhé!

PS: Tác phẩm này đã giành cúp vàng trong cuộc thi theme Tuần thứ 197 bên diễn đàn mobile9.com

Bạn rành quá nhỉ ;) có theme nào được giải nữa thì share cho anh em nhé! Thanks bạn trước ;)

tommynguyen1961

mới biết tên trang web này đó.:(

NokuaN70

Well-Known Member
mới biết tên trang web này đó.:(

Nếu kg nhầm thì mấy theme hot babe này tommynguyen sưu tầm dc từ zedge.net (tối hôm qua vào search thử rồi) bạn cohu gì đó có thể vào đó kiểm chứng lại xem?
P/S mình kg bênh vực cho tommy nhé đừng hiểu lầm.

Posted via Mobile Device

nouvu2372

Ôi nói chung là phi lợi nhuận chứ có gì đâu???Up lên chia sẻ điều đó thật là đáng quí rồi vì họ đã bỏ công sức và thời gian sưu tầm xong up lên chia sẻ với mọi người.Thế thôi
P/S: câu này là xúc tích rồi Mr Thắng spam quá >:)

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Nếu kg nhầm thì mấy theme hot babe này tommynguyen sưu tầm dc từ zedge.net (tối hôm qua vào search thử rồi) bạn cohu gì đó có thể vào đó kiểm chứng lại xem?
P/S mình kg bênh vực cho tommy nhé đừng hiểu lầm.

Posted via Mobile Device

Ở đâu mà chẳng được hả anh em, cơ bản là chia sẻ ai thích thì cứ dùng không thì thôi, có gì mà phải kiểm chứng cho nhọc nhằn.:D

cohu

Mọi người hiểu nhầm ý tôi rồi. Tôi chỉ đùa thôi. Chỉ là vì hôm qua vào đây, tự nhiên thấy tác phẩm của mình được cải biên thì cũng thấy vinh dự, tự hào và muốn "show hàng" tí thôi.
Trang mobile9 cũng là phi lợi nhuận mà. Tôi làm theme dự thi cho vui (sở thích và sở trường) và sau đó chia sẻ cho cộng đồng mobile9 trên khắp thế giới cùng sử dụng mà. Rất tiếc các bạn VN tham gia trong đó không nhiều. Tôi mới chuyển qua dùng P1i nên bộ sưu tập theme UIQ chưa nhiều, mới khaỏng 4-5 cái. Trước đây tôi làm nhiều theme cho Nokia S4 và cho các dòng máy Sonyericsson không chạy hệ điều hành (K,S,W,Z...).
Bác Flam Emo chuyên gia thiết kế theme cho UIQ cũng là thành viên bên đó mà.

Ps:Tham khảo trang cá nhân của tôi bên mobile9 ở đây:
http://p.mobile9.com/hungnc/

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

Mọi người hiểu nhầm ý tôi rồi. Tôi chỉ đùa thôi. Chỉ là vì hôm qua vào đây, tự nhiên thấy tác phẩm của mình được cải biên thì cũng thấy vinh dự, tự hào và muốn "show hàng" tí thôi.
Trang mobile9 cũng là phi lợi nhuận mà. Tôi làm theme dự thi cho vui (sở thích và sở trường) và sau đó chia sẻ cho cộng đồng mobile9 trên khắp thế giới cùng sử dụng mà. Rất tiếc các bạn VN tham gia trong đó không nhiều. Tôi mới chuyển qua dùng P1i nên bộ sưu tập theme UIQ chưa nhiều, mới khaỏng 4-5 cái. Trước đây tôi làm nhiều theme cho Nokia S4 và cho các dòng máy Sonyericsson không chạy hệ điều hành (K,S,W,Z...).
Bác Flam Emo chuyên gia thiết kế theme cho UIQ cũng là thành viên bên đó mà.

Ps:Tham khảo trang cá nhân của tôi bên mobile9 ở đây:
http://p.mobile9.com/hungnc/
=D>=D> Rãnh rãnh bạn làm thêm vài Theme đẹp cho pdaviet luôn bạn nhé,chúng tôi rất thích Theme của bạn

linhhon0007

bác TOMY ơi xem lại giúp em cái link,kích vào toàn nhảy ra hồ sơ gì của bác không ý,thanks,themse qué nóng,hehe......:|:))

SE990i

Cám ơn các bác nhiều nhưng mà con vợ em nó thấy mấy cái này sợ nó úp mặt vô tường thì em có nước móm,:D