• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ThinkChange nUnlock v5.20 S60v5 Signed mở khóa giống IP việt hoá

ShenTran

ThinkChange nUnlock v5.20 S60v5 Signed việt hoá by ShenTran

3.jpactions=o

Trình mở khoá quá quen thuộc nên ko giới thiệu nữa :D

Có gì mới :
khóa phím trượt với phím menu:
1, nhấn đúp chuột vào phím menu để khóa điện thoại của bạn
2, khi điện thoại bị khóa, đơn bấm vào menu chính để kích hoạt màn hình nunlock
3, khi nunlock màn hình trên đầu trang (tiết kiệm pin)​

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

gaubongnho192

sao tui down về PC rồi chuyển vào nokia 5530 cài đặt thì cái nào cũng báo chứng chỉ bị lỗi hoặc chứng chỉ hêt hạn vậy .rất nhiều người down về chạy được mà tôi lại ko được . các bạn có biết máy tui bị làm sao ko ?? chỉ rùm với Thanks !

ShenTran

sao tui down về PC rồi chuyển vào nokia 5530 cài đặt thì cái nào cũng báo chứng chỉ bị lỗi hoặc chứng chỉ hêt hạn vậy .rất nhiều người down về chạy được mà tôi lại ko được . các bạn có biết máy tui bị làm sao ko ?? chỉ rùm với Thanks !

máy bạn phải hack trước khi cài nhé ^^

mucelago

Active Member
Cái này có chích thuốc chưa vậy bác chủ thớt, thấy có hàng chữ "mua phiên bản đầy đủ" kìa...

thainguu

bác ơi là bác, cứ tưởng là đã c.r... rồi, em đã cài của bác và giờ gỡ bỏ, vì phiên bản miễn phí chỉ cần lên Ovi cũng tải được và đã sign sẵn.

Phiên bản miễn phí hỗ trợ 40% phiên bản trả phí, ko cho phép tự động Start khi máy khởi động là trở ngại và là lý do chính để em uninstall nó ngay tức khắc.
Các bạn có thể tải phiên bản đầy đủ tại đây: (V5.0 hà)

http://www.megaupload.com/?d=FJQ2O3Y5

ShenTran

Cái này có chích thuốc chưa vậy bác chủ thớt, thấy có hàng chữ "mua phiên bản đầy đủ" kìa...

bác ơi là bác, cứ tưởng là đã c.r... rồi, em đã cài của bác và giờ gỡ bỏ, vì phiên bản miễn phí chỉ cần lên Ovi cũng tải được và đã sign sẵn.

Phiên bản miễn phí hỗ trợ 40% phiên bản trả phí, ko cho phép tự động Start khi máy khởi động là trở ngại và là lý do chính để em uninstall nó ngay tức khắc.
Các bạn có thể tải phiên bản đầy đủ tại đây: (V5.0 hà)

http://www.megaupload.com/?d=FJQ2O3Y5

bản này là bản đầy đủ nhé , các bạn cần thuốc thì PM riêng cho mình , mình sẽ giúp !

Phoenix

Phím menu không có tác dụng khóa (menu key lock), và không autostart khi khởi động trong khi nó vẫn báo mình active thành công và vẫn chạy nền được.

kienvp

Phím menu không có tác dụng khóa (menu key lock), và không autostart khi khởi động trong khi nó vẫn báo mình active thành công và vẫn chạy nền được.

PM này mất tiền mua mà chẳng pro bằng MykeyLock miễn phí .

Phoenix

PM này mất tiền mua mà chẳng pro bằng MykeyLock miễn phí .

Mình xài mykeylock rồi nó hoạt động không ổn định lắm, đôi khi đang nhắn tin hay chạy một ứng dụng nào đấy là nó khóa lại luôn.

kienvp

Mình xài mykeylock rồi nó hoạt động không ổn định lắm, đôi khi đang nhắn tin hay chạy một ứng dụng nào đấy là nó khóa lại luôn.

mình dùng ko bao giờ bị trường hợp đó bản 1.19 chính thức.có thể bạn nt chạm vào cái cảm biến nên nó khóa lại .