• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO ĐĂNG KÍ OFFLINE MỪNG SINH NHẬT PDAVIET LẦN THỨ 6 (18.11.2012)

Status
Không mở trả lời sau này.

tommynguyen1961

Nhân dịp sinh nhật PDAVIET lần thứ 6 (18/11/2012) mời anh em đăng kí tham dự buổi offline thân mật nhằm kỉ niệm ngày trọng đại này.
Đã lâu diễn đàn chúng ta có lẽ hơi yên lắng và không dc sôi nổi cho lắm nên nhân dịp sinh nhật diễn đàn mong anh em tham gia đầy đủ để chúng ta có thể gặp nhau vui chơi, trao đổi kiến thức cũng như hâm nóng lại bầu không khí của diễn đàn.

Năn nay chúng ta cũng sẽ tổ chức tại địa điểm của năm ngoái đó là Cafe LightBox - 179 Đường Hoa Lan, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TPHCM.

Do tình hình năm nay kinh tế biến động nhiều quá nên diễn đàn chúng ta không có nhiều nhà tài trợ như mọi năm nên kinh phí tài trợ không có, mong anh em thông cảm và góp vui với diễn đàn.

Địa điểm tổ chức : CAFE LightBox - 179 Đường Hoa Lan, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TPHCM

Thời gian: 9h00 ngày 18/11/2012

Chi phí : 50k/1 người (free for girl)

Nội dung offline gồm :

1. Gặp gỡ trao đổi với mọi người.
2. Ý kiến đóng góp xây dựng diễn đàn. (anh em nào có ý kiến đóng góp gì thì phát biểu cho mọi người tham khảo và đưa ra hướng giải quyết).
3. Có 1 số trò chơi nhỏ để góp vui trong buổi Offline.
4. Kết thúc buổi offline chúng ta sẽ đi nhậu tại quán gần đó. (chi phí sẽ được share đều hết theo hoá đơn).

Mong sự đăng kí và tham gia nhiệt tình của anh em PDAVIET.

Danh sách đăng kí :

1. Bakid
2. Tommynguyen1961
3. Dreamland
4. MinhThang

5. Taki7610 (3 người)
8. Sonblack
9. Minhman
10. Kawaguchi

Chỉnh sửa cuối:

Taki7610

Unlock_GSM
Mình đăng kí 3 vé luôn.

Nhằm để buổi offline thêm sinh động. Ngày mai mình sẽ đem các box chạy chường trình theo và xin tài trợ 5 code unlock mạng GSM HTC - 5 code LG - 5 code IPHONE mạng AT&T - 1 code NOKIA Windowsphone - 1 Code Nokia SYMBIAM - Unlock SamSung Free ( box chạy chương trình có support ) - S-OFF - Tạo Gold card all HTC ( box chạy chương trình có support ).

Chỉnh sửa cuối:

DreamLand

CÓ LẼ VÌ THỜI GIAN QUÁ GẤP NÊN SỐ LƯỢNG THÀNH VIÊN ĐĂNG KÝ THAM DỰ CHƯA NHIỀU.
BTC QUYẾT ĐỊNH DỜI THỜI GIAN BUỔI OFFLINE VÀO CHỦ NHẬT TUẦN SAU.

THÀNH THẬT XIN LỖI CÁC ANH, CÁC BẠN VỀ SỰ BẤT TIỆN NÀY.

MinhThang

Manager
CÓ LẼ VÌ THỜI GIAN QUÁ GẤP NÊN SỐ LƯỢNG THÀNH VIÊN ĐĂNG KÝ THAM DỰ CHƯA NHIỀU.
BTC QUYẾT ĐỊNH DỜI THỜI GIAN BUỔI OFFLINE VÀO CHỦ NHẬT TUẦN SAU.

THÀNH THẬT XIN LỖI CÁC ANH, CÁC BẠN VỀ SỰ BẤT TIỆN NÀY.

Thời gian dời lại là hợp lý đó em.

tommynguyen1961

Chỉ còn khu vực HCM của chúng ta là chưa offline mừng sinh nhật lần thứ 6 này thôi. Kì này chúng ta sẽ off hoành tráng hơn để HCM không thể thua các khu vực anh em khác được.

MinhThang

Manager
Chỉ còn khu vực HCM của chúng ta là chưa offline mừng sinh nhật lần thứ 6 này thôi. Kì này chúng ta sẽ off hoành tráng hơn để HCM không thể thua các khu vực anh em khác được.

Mới có 8 mạng chắc về nhà em Off luôn quá. :))

NguyenTu

Super V.I.P
Hic, Lùi một tuần có phải được tham gia không nhỉ, Tối thứ 6 tuần sau 23/11 có mặt tại HCM

DucLong

Super V.I.P
Tiếc qúa, hôm đó mình đang đi công tác ở NN nên không được dự. Chúc mọi người offline vui vẻ.

Status
Không mở trả lời sau này.