• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông báo - thành viên PDAVIET'S GROUP cần đọc

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Trước hết TLG xin gửi lời cám ơn chân thành nhất đến toàn thể anh em đã tham gia PDAVIET'S GROUP thời gian qua và sau này

Sau TLG xin gửi lời xin lổi chân tình nhất đến toàn thể anh em đã tham gia PDAVIET'S GROUP thời gian qua vì nhiều lý do cá nhân, mà thời gian tới TLG sẽ không trực tiếp quản lý PDAVIET'S GROUP với danh nghĩa Mod PDAVIET'S GROUP !

Sau bài post này mọi vấn đề liên quan đến PDAVIET'S GROUP [trên PV và cả 144] sẽ do Smod Batkid "quản lý và chịu trách nhiệm"

-----------------------------------

Một vài chú ý cho anh em sau này tiên Post bài và tham gia offline ( off chính thức và cả off chui )

Box Offline Miền Nam chia ra 2 khu vực rỏ ràng:
-1- Sub box PDAVIET'S GROUP Thành Phố HCM
-2- Khu vực offline Miền Nam

Khu vực -1- là khu vực cho các bạn tham gia PDAVIET'S GROUP [đọc tên là biết rùi]
Khu vực -2- là khu vực cho các bạn không tham gia PDAVIET'S GROUP và các bạn tổ chức offline ở các tỉnh khác Phía Nam

Thời gian qua do tập trung xây dựng khu vực PDAVIET'S GROUP mà TLG đã để khu vực -2- trở nên "yên ả" đó là điều đáng trách ... Hiện nay PDAVIET'S GROUP đã xây dựng xong và đi vào nề nếp cũng là lúc TLG phải xây dựng khu vực -2- lại , vì vậy sau này khu vực -1- PDAVIET'S GROUP sẽ do Smod Batkid quản lý và chịu trách nhiệm ; khu vực -2- sẽ do TLG quản lý và chịu trách nhiệm !

Anh em tham gia Off trong PDAVIET'S GROUP thì đề nghị Post bài trong khu vực -1-
Anh em tham gia off trong HCM mà không thuộc PDAVIET'S GROUP hoặc anh em các tỉnh Phía Nam tổ chức offline thì post bài trong khu vực -2-

Mọi bài post sai quy định và không đúng khu vực sẽ được Smod và Mod del hoặc move mà không cần thông báo!

Mod offline tinh_la_gi

Status
Không mở trả lời sau này.