• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÔNG BÁO VỀ VIỆC DI CHUYỂN DATA

tinh_la_gi

Administrator
Sau thời gian nghĩ tết thì chính thức thông báo đến anh em khu vực việc chuyển đổi data từ www.pdaviet.123viet.net/data2/tinh_la_gi về www.pdaviet.net/iphone

+ Từ trưa ngày 8-2 tạm khóa 1 phần 123viet để thực hiện việc kéo dữ liệu về pdaviet ! Nên tại nhiều thời điểm xuất hiện hiện tượng "link không tồn tại"

+ Từ 9-2 sẽ cập nhật thêm mục FIRMWARE trong www.pdaviet.net/iphone (giao diện iphone không đổi)

+ Từ 13-2 sẽ chính thức chạy song song 2 kho chứa FW và sẽ khóa 123viet sau đó khoản 3-4 tháng ! (Dữ liệu mới sẽ ko được cập nhật trên 123viet từ ngày ra thông báo này)

+ Thông báo này thay cho câu trả lời "link die" của TLG đến toàn thể anh em nào dùng FW iphone trong 3-4 tháng và những anh em có data trên 123viet trong khoản 1 năm ( sau 1 năm 123viet dự kiến sẽ khóa hẳn ko làm kho data nửa - các link download của 123viet sẽ tồn tại hết năm 2011)

Thân.