• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Three Hegemonies 2 ->3D<- Chi/Eng/Ger (360x640) Translated [RPG]

NTiolanDatluu

Three Hegemonies 2 3D

[HOT] Game thể loại RPG Đồ họa 3D Đã đc translated ra 3 ngôn ngữ Trung - Anh - Đức.

Click Download Here

JohnyNguyen

Nè bồ ơi,game đồ họa 3D "chẹp" thế này liệu máy V5 mình có kham nổi ko? :-? game java mà nhìn "nguy hiểm" nhể \-/

JohnyNguyen

Game đánh chém bạo lực :ar! không chơi đâu :p

Hơ,nhaylau buồn cười nhể :p ko chơi thì cũng đừng nói vậy ae lại ý kiến bây giờ :))
p/s chưa kịp copy game vào đt thì mất điện :( hic,sr bồ nhé Ntiolandatluu ;;) đang onl đt ko trả lời được :D

b0m_lx

game này không chơi đc
hum qua mình dow trên mạng , chẳng chơi đc nên thui , ko post nữa :D

b0m_lx

Noi' thiet minh thay game cua ban Bom_lx moi hay, con` game ban post nhin khong hap dan chut nao`, game china nay thi` minh khong down roi` yen tam ;;) Du` sao cung thanks 1 cai'

thank bác đã ủng hộ em:D
bác qua box theme ủng hộ em tí nữa :))

NTiolanDatluu

Noi' thiet minh thay game cua ban Bom_lx moi hay, con` game ban post nhin khong hap dan chut nao`, game china nay thi` minh khong down roi` yen tam ;;) Du` sao cung thanks 1 cai'

ví phạm nội quy diễn đàn: viết bài ko có dấu!