• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thứ 6 Ngày 13 Của Bạn

tinh_la_gi

Administrator
Mời anh em vào làm cái thống kê ngày này xem tình hình ở VN mình thế nào nhá ...

Đêm nay có sao băng mà trời mây che khấp chốn .. có anh em còn bảo mưa nửa mới shock ...

Hỏng lẽ xui thiệt ta ....

Còn anh em thế nào ... nhào vô cho chút thông tin cho ngày này nhé =D>

nam_luna

Ước gì trái đất nổ tung>:)
Để cho trái đất chết chung một ngày>:):)):)):))

nam_luna

Ước gì trái đất nổ tung
Để cho thế giới chết chung một ngày

Whinny

Em thì thấy toàn mái nhà ,k ra ngoài coi được.X-X
thức đến 3h lun áh:D

DreamLand

Một quan niệm sai lầm của Phương Tây, người Phương Đông mình cũng ko hề liên quan.
Vì sao có ngày này chắc mọi người biết rồi :p

TruongHan

Super V.I.P
Chắc ngày này xui thiệt áh... mới sáng sớm mà mua hụt 1 con laptop giá hời rồi >.<

tommynguyen1961

Chỉ thấy trùng hợp là chuyện xảy ra ở quận phú nhuận phường 13. Ngya2 đó xe khách chở 13 người anh hùng liệt sĩ đi làm chương trình tình thương cho người nghèo thì không may xe đổ và chết hết 13 người trên xe lúc 13 giờ cùng ngày hôm đó

Medkid

hôm nay vào mổ 1 ca mà bị dính chưởng liền, từ khâu chuẩn bị cho tới thao tác, tất cả đều có vấn đề, may đàn anh vào kịp nên cũng tạm coi như escape được :(

w2k

đi thăm bồ kũ mà rủ e đi chơi bị từ chối. bực mình làm 2 xị cho bõ tức.>:)>:)

NokuaN70

Well-Known Member
Mấy bữa đi mần ngồi phòng máy lạnh, Set 16 độ xê mà không nhảy mũi cái nào, hôm nay nằm nhà nóng bỏ mẹ mà nhảy mũi gần 30 cái từ sáng tới giờ... Chắc tại thứ Sáu ngày 13 rồi :D:D:D át xììì...

HuyChung

Mình Chẳng thấy sao băng đâu mà toàn là thấy bóng điệ cao áp thôi!!!

tinh_la_gi

Administrator
3h ra ngắm sao băng .... mây mù che kính ... vãi hàng luôn
Chiều đi học xe cán cây tâm lũng .. vãi hàng tập 2 .... đẩy bộ 100m - 5 chổ sửa xe đóng cửa hết - vãi hàng tập 3 ...
Móc alo ra gọi về nhà cứu viện ... cho ông anh đẩy xe về .. mình lấy xe ổng đi ... chạy 30p đèn chớp báo hết xăng ... vãi hàng tập 4 ... tốn tiền woa .....

JongZiZi

2 tuần trinh nguyên bụng ko 1 giọt tinh chất lúa mạch nào.
Tưởng ngày 13 này đc 1 ly cùng chiến hữu cũng ấm lòng.
Thế mà lại ko. Chắc tại ngày 14 rồi. kakaka...

Thứ 6 ngày 13 đã trôi qua mà chẳng bị làm sao..he..he...he...

NokuaN70

Well-Known Member
Dư âm của thứ sáu/13 vẫn còn. Át xì liên tục từ sáng giờ.