• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THƯ CÁM ƠN ANH EM HẢI DƯƠNG - HẢI PHÒNG

tinh_la_gi

Administrator
Trước hêt xin gửi lời cám ơn chân thành đến Anh Hiển , Anh Trung , Anh Nho và Em Thắng
Sau là toàn thể anh em Hải Dương , Hải Phòng - và HTC_VuThanh - cùng anh Dũng vượt chặn đường xa cùng tham gia với anh em.

Hiện tại thì TLG đã về lại Sài Gòn nhưng dư âm của những ngày ở tại Hải Dương - Hải Phòng - Ninh Bình thì gần như còn nguyên vẹn.
Khó mà có thể diễn tả hết cảm xúc cá nhân khi đón nhận sự đón tiếp của anh em, cũng như sự nhiệt tình của cùa anh em xa hơn trở về Hải Dương cùng nhau hòa vào 1 buổi giao lưu đầy ý nghĩa như thế

Hy vọng món quà cùng lời gửi gắm chân tình nhất của TLG đem đến buổi giao lưu sẽ còn theo cùng anh em không riêng HD - HP mà cả những nơi TLG đã đến sẽ còn mãi đó để sẽ còn nhiều và nhiều hơn nữa những buổi giao lưu ý nghĩa thế này.

- Xin được cám ơn anh Hiển : người mà TLG đã liên lạc ngay từ những ngày đầu khi chưa bước chân đến HD, cũng như sự đón tiếp của anh tại Hải Dương (cái bắt tay tại nhà Hàng 123 là cái bắt tay giàu tình cảm nhất mà em dành cho anh ) và đặc biệt là sự đón tiếp của anh dành cho em tại Ninh Giang - chúc anh nhiều sức khỏe để còn gân với PV và "sự nghiệp giáo dục"

- Xin được cám ơn anh Trung : Chủ Tịch CLB Hải Dương , anh xứng đáng với câu này " đến Hải Dương mà không gặp khong_co_ai thì đúng là không có ai " mọi ngõ ngách và lịch sử Hải Dương gần như khó mà thoát khỏi anh - đi cùng anh từ TP.Hải Dương cho đến cả khi 2 anh em cùng đến khu di tích Côn Sơn anh vẩn luôn chứng tỏ là 1 "hướng dần viên du lịch" khó mà có ai vượt qua. Và nhất là buổi cơm gia đình rất Bắc. Chúc anh cùng gia đình thật nhiều sức khỏe, chúc riêng anh luôn giữ vững phong độ và phong trào của CLB.

- Xin được cám ơn anh Thắng : Cám ơn anh về những đóng góp không thể quy ra thành tiền hay không thể đong đếm được cho CLB Hải Dương , hy vọng trụ sở này sẽ vẫn là nơi còn chứng kiến được sự phát triển trong tương lai của CLB HD - Chúc cửa hàng anh luôn là nơi tìm đến của rất rất nhiều khách hàng BB ko riêng gì ở HD , chúc cho bộ sưu tập đồ cổ của anh ngày thêm phong phú (nghe đồn mới thêm cái máy ảnh cơ :D )

- Xin được cám ơn đến SMod dinhtuandung2012 và Mod HTC_VUTHANH : cả hai đã vượt đường xa giao lưu cùng anh em, hy vọng với điều kiện địa lý cả 2 sẽ còn tham gia cũng như phát triển phong trào cho nhiều khu vực nữa.

- Xin được cám ơn đến anh Nho : Dù đã có kế hoạch anh em ta sẽ gặp nhau tại HP nhưng anh vẩn tham gia giao lưu tại HD, cũng như là sự đón tiếp của anh dành cho em tại HP. Cũng như có cái nhìn khác về Đồ Sơn khi đến nơi này. Tuy chưa đến sáng để có thể tâm sự hết 7-8 năm mới gặp nhau của 2 người bạn, nhưng được ngồi ăn hải sản và rượu thuốc trước những cơn gió biển với người anh người bạn như anh thì nhiêu đó quá đủ cho khoản thời gian ngắn tại HP. Chúc cho công việc anh sẽ được thuận bườm xuôi gió trong thời gian tới

- Thân gửi lời cám ơn đến em Thắng : Nếu có chức danh "đại sứ offline" thì có lẽ em sẽ nhận được chức danh này đấy :D, nhìn lại chặn đường tham gia offline cùng anh em Hải Dương cũng như thời gian anh có mặt tại Hải Dương - Hải Phòng - Ninh Bình thì quả thật em quá "máu lửa" =D> , đặc biệt là khi anh em ta ở Ninh Bình , có lẽ nếu không có em anh sẽ chật vật lắm ở đây nhưng có em thì mọi thứ đã khác ... Hy vọng anh em ta sẽ sớm gặp lại như trước khi lên xe tại Hà Nam. Chúc em sẽ sớm ra trường và sẽ còn nhiều buổi giao lưu máu lửa nửa ở những nơi em đi qua.

Còn rất nhiều và rất nhiều lời cám ơn mà không thể viết ra hết dành cho những anh em ở Hải Dương và Hải Phòng chúc cho toàn thể anh em những lời chúc tốt đẹp nhất và lời chúc sức khỏe cũng như những thành công trong công việc và học tập.

Một lần nửa gửi lời cám ơn chân tình nhất của TLG đến với anh em.

PhamHien

Rất vui và vinh dự vì mình là người đầu tiên ở HD có dịp gặp những người cốt cán của diễn đàn nơi anh em đang sinh hoạt là chú Phạm Quang và bây giờ là admin tinh_la_gi. Mặc dù rất muốn đi cùng admin suốt hành trình nhưng do điều kiện công việc nên đã không thực hiện được kế hoạch như mong muốn. Pham Hien cũng rất áy náy việc này. Dẫu sao cũng rất vui khi được đón tiếp tinh_la_gi tại Ninh Giang. Dù đi đến đâu thì anh em HD-HP cũng rất tình cảm và hiếu khách. Hiện giờ chuyến đi đã kết thúc và admin đã trở về khoẻ mạnh, an toàn là anh em yên tâm rồi. Một lần nữa xin cảm ơn tình cảm của admin với các anh em trong CLB. Cảm ơn sự nhiệt tình của các Smod và Mod, các anh em HP. Cảm ơn các anh em HD đã chung tay đón tiếp, hướng dẫn đi lại, lo nơi ăn chốn nghỉ chu đáo cho Admin nhà ta. Cảm ơn những lời nhận xét tốt đẹp và rất tinh tế của Admin đối với từng anh em. Hy vọng có dịp tái ngộ anh em. Chúc Admin mạnh khoẻ. Chúc CLB và forum của chúng ta phát triển bền vững!

khong_co_ai

Active Member
Viết hay như dân chuyên văn Bách khoa. Anh ko viết đc hay như vậy, chỉ muốn giao lưu với anh em nhiều hơn nữa và đc đón tất cả các anh em PV về HD thôi

Chỉnh sửa cuối:

thangbb

không dám nghĩ là pdaHD dành được nhiều tình cảm đến như vậy, đơn giản là ae được giao lưu học hỏi lẫn nhau mà thôi, tuy nhiên từ những cái đó pdaHD cố gắng duy trì và sinh hoạt với nhau thường xuyên hơn. Cảm ơn tất cả mọi người có những ý nghĩ tốt đẹp về pdaHD

PhamHien

Hay anh em ta đề nghị BQT xem xét đưa thangbb lên làm VIP để cho cùng màu máu với anh em nhỉ? :D

HHN

Well-Known Member
@ tinh_la_gi
Chú khen anh vậy anh vẫn áy náy lắm, tại chú qua HP vào đầu tuần nên gặp chú vẫn chưa được đúng theo ý anh, hơn nữa chú ở HP được có mỗi đêm, mà anh em mình đã nhậu đến gần sáng rồi :D nhất định hẹn chú dịp khác có nhiều thời gian hơn nếu chú ra Bắc tiếp :D sẽ đưa chú đi thăm thú HP chút, lần này ra HP mới có ăn nhậu thôi, chả đi được đâu ngoài 2 quán cafe :)) lần này có gì không chu đáo chú bỏ quá cho anh :D sẽ có dịp tạ lỗi sau :)

tinh_la_gi

Administrator
tinh_la_gi xem ý kiến này có khả thi không để anh viết thư đề xuất BQT nào?

Khả thi quá đấy chứ.

*1*
Xét những đóng góp thầm lặng và miệt mài trong quá trình phát triển và duy trì CLB HD, TLG đặc cách set VIP cho thangbb (Anh Thắng) - vẩn như bài trước TLG có nói
hy vọng trụ sở này sẽ vẫn là nơi còn chứng kiến được sự phát triển trong tương lai của CLB HD - Chúc cửa hàng anh luôn là nơi tìm đến của rất rất nhiều khách hàng BB ko riêng gì ở HD , chúc cho bộ sưu tập đồ cổ của anh ngày thêm phong phú

Quyết định này có hiệu lực ngay sau bài viết này của TLG

*2*
Riêng bemeolovepethuy anh dành tặng em một món quà đặc biệt khác. Xem thử là quà gì nhé.
Món quà này sẽ đi theo em cho đến khi nào em lên VIP hoặc khi lên VIP nếu muốn giữ quà này thì hảy báo anh nhé.

thangbb

oho, mở pda tự nhiên thấy loạt bài liên quan đến mình. Cảm xúc lẫn lộn, cảm ơn tất cả mọi người.

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
e hèm cám ơn anh tú nhiều quá.cái này em đồng ý 2 chân 2 tay.riêng mình em có. hàng độc nhất PDA.em chỉ mạnh mấy cái ăn chơi là chính :)):))

a thắng lên chức khao đê.bia nàoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

Radium

Moderator
e hèm cám ơn anh tú nhiều quá.cái này em đồng ý 2 chân 2 tay.riêng mình em có. hàng độc nhất PDA.em chỉ mạnh mấy cái ăn chơi là chính :)):))

a thắng lên chức khao đê.bia nàoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
GATO quá =D>

PhamHien

He...he...Anh em HD đúng là được ưu ái quá! Cảm ơn Admin nhiều nhé!

Chúc mừng thangbb bemeolovepethuy

@thangbb: Lại khao thôi!!! Tôi có con CITIZEN cổ đấy!

khong_co_ai

Active Member
Thứ 7, Chủ nhật cứ ngồi chờ xem đại sứ offline và VIP mới có ý kiến gì không mà nhà mình cứ im như thóc

thangbb

Thứ 7, Chủ nhật cứ ngồi chờ xem đại sứ offline và VIP mới có ý kiến gì không mà nhà mình cứ im như thóc

Meocon bố trí hôm nào về được thông báo trước 2 ngày để thông báo mời ae tập trung làm vài gầu cho mát nhé ! có lẽ Vip là chơi mạnh hơn Mem

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.

em còn đang đi học mà.lúc nào rảnh mới alo ha dc chứ.:(:)(:)((

Meocon bố trí hôm nào về được thông báo trước 2 ngày để thông báo mời ae tập trung làm vài gầu cho mát nhé ! có lẽ Vip là chơi mạnh hơn Mem

vâng ạ.tuần sau đi a,tuần này hẻm về dc.