• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TibiaME 1.52 -- Online Java Game !!!

shadow141206

Tibia Micro Edition (TibiaME) là game online đầu tiên cho điện thoại di động !!! Game bao gồm hàng trăm game thủ trong một thế giời ảo đầy màu sắc :p. Người chơi sẽ đc khám phà một thế giời Tibia kỳ bí với nhiều loài quái vật kỳ ... cục :)) và được thách thức với nhiều câu đố cổ xưa dẫn tới những kho tàng bí ẩn (ẩn quài tìm hok ra) :-?. Càng đánh đc nhiều quái vật, người chơi sẽ nhận đc càng nhiều kinh nghiệm, giúp nhanh lên cấp cũng như có đc những thay đổi đột biến về thể lực và kỹ năng của nhân vật ;;). Game TibiaME dựa trên nền tảng của một game online hết sức thành công là Tibia (game này thu hút hàng ngàn người chơi mỗi ngày :O). Thôi, quảng cáo đủ rồi, mọi người down về vào thưởng thức nhé :D. ATTENTION : Game này là game online nha, vì thế đòi hỏi một kết nối internet, ví dụ như là GPRS :)O) hoặc Wifi...!

P/S: nói thiệt nga ... mình ko bít game Tibia là game gì lun !!! Nhưng phiên bản TibiaME này thật sự rất cool !!! Mọi người nhớ ủng hộ nha ;););)

P/S2: hok bít có ai post chưa nhỉ ?! :-??

Here're some pictures :p

Chúc mọi người ăn tết (Tây) dzui dzẻ :)):)):))

To ... các mod: em mà attach file này lên đc là em chết lìn !!! Up file jar thì ko nhận, còn file rar thì ko chịu ??? :O8-|:-?:-??

Download here nga pà kon :D

Caohieu88

Cứ up lên HOST khác miễn dùng tốt là được mà em. Thanks em nhé, cố gắng phát huy nha!

khoa123

cuối cùng cũng đã có game online cho dt di đôbngj,chắc anh công cũng hỉu rùi chứ nhỉ,mong ổng cố kím nhìu game online nha,à mà em có game nhưng hok bít post bài

Caohieu88

cuối cùng cũng đã có game online cho dt di đôbngj,chắc anh công cũng hỉu rùi chứ nhỉ,mong ổng cố kím nhìu game online nha,à mà em có game nhưng hok bít post bài

Chi tiết hướng dẫn cách Post bài của MOD Nguyenhoanglan tại đây nhé bạn: http://pdaviet.net/showthread.php?t=38543 . Chắc chắn sau khi đọc xong bạn sẽ có rất nhiều bài để Post đó =D>

khoa123

hí hí,chắc phải đặt tên jif de anh em mih gap nhau tren game nay nhi? ma thank anh kia nha em cung hok bit post,sr ban phim em bit liet nen hok go tieng viet dc,moi dau biet dc ma h hok bit dc nua

shadow141206

Hjz ... Không ai thích chơi game online trên đt à :O:O:O. Lại thất bại gồi :(:)(:)((

khoa123

anh ơi,vào ấn new rùi ấn gì,hok bít đăng kí,hí hí nhớ chỉ kĩ càng điền gì nhé

khoa123

mà có game đánh pài online cho lên lun nhá,cái này chưa chơi với lại dt hết tiền:(( bắn cho thằng anh test thì hok bít điền gì:(:)(:)((nhắc rùi đó nhá,có đánh pài tiến lên online cho lên lun

hok bít điền gì để đăng kí nè,huhu chỉ em với

Chỉnh sửa cuối:

Hikira

cách dk nè
1. điền nick name ( sẽ là nick của nv luôn, nick tui là Hailuapapy)
2. là mật khẩu
3. là world là cái sever đó ( ở đây tui chơi sever 21 sắp lên lv 14 rùi )
4. là chọn nhân vật warriors (chiến binh) - wizards (pháp sư) ( mình chơi wizards)
5. là giới tính chắc ai cũng bít rùi.
xong rùi. ai chơi chung world 21 thì pm Hailuapapy nha... ^^!
sẵn tiện ai biết cách mở " MAP " thì chỉ với hjz hjz mở hoài hok được :(

nana2007nt

mấy anh cho em hỏi sao em không chọn nhân vật được vậy???vào game thì em không di chuyển được luôn....hic hic...sao kì vậy ha????em bấm tất cả các phím mà con game của em vẫn đứng im thôi ah..giúp em nha...thanks....ah,cho em hỏi luôn sao man hình nhỏ xíu ah,,em xai w950...