• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tìm chổ offline tại TP.HCM

Status
Không mở trả lời sau này.

bamap

khóa học sửa DTDD nâng cao sắp kết thúc, anh em trong lớp muốn tìm chổ nào rộng rãi, thiên nhiên như Tân cảng, Văn thánh ...để làm 1 buổi chia tay hoành tráng, có thể sẽ bàn chuyện găp mặt hàng tháng.
Nhưng ra Tân cảng hơi xa, các bạn có biết quán nào gần trung tâm TP mà có khung cảnh hay hay thì giới thiệu dùm

khóa học sửa DTDD nâng cao sắp kết thúc, anh em trong lớp muốn tìm chổ nào rộng rãi, thiên nhiên như Tân cảng, Văn thánh ...để làm 1 buổi chia tay hoành tráng, có thể sẽ bàn chuyện găp mặt hàng tháng.
Nhưng ra Tân cảng hơi xa, các bạn có biết quán nào gần trung tâm TP mà có khung cảnh hay hay thì giới thiệu dùm

Vụ gì vậy ta? ai đây?

bamap

Quán Ngã Ba Sông, trên đg Nguyễn Hữu Cảnh !
quán này hình như của Hồng Vân đúng ko bạn, cũng hay đó .
thanh nhiều lắm

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi bamap

Vụ gì vậy ta? ai đây?
là sao Huynh ?

9960

bạn đến thử starfish 1 lần xem sao nhe, nó rất phù hợp với các buổi offline, tiệc, liên hoan...hy vọng bạn thích !
(starfish - cuối dường Cao thắng ndài - Q.10)

biokiller

hehehe,ra mí quán ở bờ kè là hấp dẫn nhất.kéo 1 đám ra quán lẩu pê-đê(quán Thúy Linh) để vừa đc ăn vừa đc "bị dê".hehehehe:D(ak...oái ko kịp nà)

bamap

hehehe,ra mí quán ở bờ kè là hấp dẫn nhất.kéo 1 đám ra quán lẩu pê-đê(quán Thúy Linh) để vừa đc ăn vừa đc "bị dê".hehehehe(ak...oái ko kịp nà)

nghe hay à nhe, cho mình biết khúc nào đi, bờ kè dài ngoằnh sao tìm nổi quán Thùy Linh này. Thử 1 lần bị pede dê xem sao ..

biokiller

ò,quán đó bán lẩu,kế bên cái công trường đườn thông từ ga sang bờ kè áh.Đi từ tân bình xuống,qua cái đường ray,chạy từ từ khoảng 100m sẽ thấy quán Thúy Linh(ko phải Thùy Linh nhá,ăn lẩu cũng khá ngon nhưng mà bị mí "e" cứ "cạ" hoài",ăn o vô:D.
@all:ai mà ăn ở đây mún j phải kiu "em ơi" kiu "anh ơi" thì nó quăng cho cục lơ áh nha.

Status
Không mở trả lời sau này.