• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tìm hiểu và tham khảo về HTC ROSE S740

Status
Không mở trả lời sau này.

phuongco

Mình mới mua máy HTC ROSE S740. Nhưng do đây là lần đầu sử dụng PPC nên chưa rõ lắm. Mong MOD và anh em giúp đỡ cả về cách nâng cấp và phần mềm ứng dụng

Thông tin trong máy mình tìm được là

Device Information

1.VerSion : + Rom : 1.14.707.0
+ Rom date :10/25/08
+ Radio Version : 0.24.30.24
+ Protocol version : 12.23.30.24
2.Identity
Model : HTC S740
Platform : SmartPhone
Imei : 35268102092490901

Trong phần About là
WM 6.1 Standard
CE OS 5.2.20279( Build 20279.1.3.4)

Radio Version
12.23.30.06H_0.24.30.24

RiL Version 2.002

Processor : MSM7225-525Mhz

Plz ! Help me :)

Nói thật hiện tại mình cũng chưa xác định đc máy mình thược dòng nào nên post ở đây MOD xác định và chuyển cho em cháu nó về đúng chỗ

PhamQuang

Manager
S740 mà bạn mới mua cùng với các sản phẩm sau: HTC S741, HTC S742, HTC S743 và EMobile Emonster S22HT tạo thành dòng MS Smartphone: HTC ROSE.
Đây là dòng Smartphone mới, nhưng lại chạy Chip Qualcomm nên có nhiều tính năng khá mạnh.
Hiện tại có 3 loại chính đã ra mắt: sản phẩm Rose Asia WWE, Rose Orange UK và Rose RUS. Chắc hàng của bạn là Rose Asia WWE ?

Ngoài ra hiện nay có người đã có Hspl (do Cmonex làm), tuy nhiên muốn có Hspl chắc phải Donate mới nhận được.

phuongco

S740 mà bạn mới mua cùng với các sản phẩm sau: HTC S741, HTC S742, HTC S743 và EMobile Emonster S22HT tạo thành dòng MS Smartphone: HTC ROSE.
Đây là dòng Smartphone mới, nhưng lại chạy Chip Qualcomm nên có nhiều tính năng khá mạnh.
Hiện tại có 3 loại chính đã ra mắt: sản phẩm Rose Asia WWE, Rose Orange UK và Rose RUS. Chắc hàng của bạn là Rose Asia WWE ?

Ngoài ra hiện nay có người đã có Hspl (do Cmonex làm), tuy nhiên muốn có Hspl chắc phải Donate mới nhận được.

Dư thế là dư lào hả anh, vâng của em là Rose Asia WWE . Với con hàng giờ có cách nào để cài thêm phần mềm kô bác. Em cháu nó vật lắm rồi :-??

Chỉnh sửa cuối:

PhamQuang

Manager
Dư thế là dư lào hả anh, vâng của em là Rose Asia WWE . Với con hàng giờ có cách nào để cài thêm phần mềm kô bác. Em cháu nó vật lắm rồi :-??

Bạn nói và hỏi tiếng Việt hay tiếng Mán Mường vậy?
Ngôn ngữ kỹ thuật mà hỏi như trêu ngươi vậy? Bạn sẽ không nhận được những thông tin tiếp theo về máy này nữa. X-(

Topic Close !!!

Status
Không mở trả lời sau này.