• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tìm hiểu về SamSung SGH-i320

torovn

được người chị cho xài,hdh win SP5 có 2 vấn đề mình đang tìm hiểu gần 1 tháng mà chưa được gì:
1.tìm hoài mà ko có driver usb nên mỗi lần cài pm hay chép nhạc đều tháo thẻ nhớ ra rất bất tiện.
2.e có 1 sợi vừa là cáp sync và cũng là xạc pin model: KQ-U8A.vậy sợi cable này đúng với nó ko?
giờ mình phải làm sao để kết nối được với Pc? thanks

kiet_xu

Tất cả các loại máy dùng hệ điều hành window mobile thì đều có phần mềm active sync để giúp kết nối điện thoại với máy tính. Bạn down ở đây
http://9down.com/Microsoft-ActiveSync-4-5-8343/
Khi down xong bạn cài vào PC sau đó cắm cáp để kết nối PC với SP là xong

torovn

mình làm nhiều lần rùi mà ko được bạn àh,cắm cable ko nhận vào device manager hiện data usb cable màu vàng vào ActiveSync seach hoài cũng ko dc.Nhưng khi mình cài driver SAMSUNG_Composite_USB_Driver_4_34_WHQL thì nó nhận usb data cable(COM3) nhưng vẫn ko sync và cũng nhận thẻ lun.potay