• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TÌM VÀ CHIA SẺ DRIVER CHO LAPTOP

Lan_Truong

Cần tìm DRIVER Card Wireless: BUFFALO WLI-USB-L11G Wireless LAN Adapter 7.64.8.347
các bác nào có cho em với
cám ơn trước

nam_tran2701

máy laptop của mình tự nhiên bị mất biểu tượng wireless nằm dưới cùng bên phải thanh ták bar bạn nào chỉ mình cách khắc phục với..thanks

trinhvancan84

anh ỏi tim giúp em driver ccamera và wifi cho laptop founder vói em tìm mãi mà không ra cam ỏn các anh nhiều

80704378

Mình cần driver cho em Panasonic CF-T5, ko biết bạn có thể giúp được ko?
Mình đã thử tải driver trên trang global của Panasonic nhưng chạy thì nó báo Device is not supported.
Mong được giúp đỡ.

Dragon459

Manager
cho mình xin cái driver bluetooth cho toshiba m500 s430 với.bản nào full hoặc có code,crack nha.m có mấy bản dùng thử rồi hết hạn toàn gỡ ra.làm máy rất nhiều rác.thankssssssssssssss

phaolo090

mình xài macbook đã cài win 7 nhưng không có driver tracback, xin bác giúp em với. Thank bác nhiều