• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TimeOff v1.00 S60v3 v5 S^3 AnnaBelle - Hẹn giờ tắt máy cho điện thoại symbian

Dragon459

Manager
TimeOff v1.00 S60v3 v5 S^3 AnnaBelle
Hẹn giờ tắt máy cho điện thoại symbian
[14-03-2012]

TimeOff là 1 ứng dụng nhỏ với chức năng duy nhất là hẹn giờ tắt theo thời gian đã định trước.
Hẹn giờ theo dạng mốc thời gian chứ k hẹn giờ theo lượng thời gian
Giao diện đơn giản dễ sử dụng.
Mục đích sử dụng phần mềm này thì tùy vào từng đối tượng và trường hợp cụ thể.
Bản thân mình đang mong chờ 1 app hẹn giờ tự reset máy :))

Hình ảnh phần mềm
7f905c410057519795652f2f8a884ea1_42043609.superscreenshotx601061.jpg

Link download

TimeOff v1.00 S60v3 v5 S^3 AnnaBelle

Dragon459

Manager
có pm tắt máy rồi thế có phần mềm hẹn mở máy không bạn
hẹn giờ mở máy thì k biết là nó chạy trên nền tảng gì để tự khởi động nhỉ khi mà cả hệ điều hành đang tắt lịm nhỉ :-?

hẹn giờ mở máy thì k biết là nó chạy trên nền tảng gì để tự khởi động nhỉ khi mà cả hệ điều hành đang tắt lịm nhỉ :-?

trong hdh s60v3 khi mà mình đặt chuông báo thức dù là tắt máy đến giờ đó máy lại bật lên báo thức đó 8-|

Dragon459

Manager
trong hdh s60v3 khi mà mình đặt chuông báo thức dù là tắt máy đến giờ đó máy lại bật lên báo thức đó 8-|

Bạn nói cũng có lí. :D
Theo mình thì khi đó máy đang ở chế độ tương tự với chế độ sleep trên laptop
Vì thông thường sau lúc đó thì máy sẽ hỏi bạn có muốn mở máy luôn hay k.

sheva304

con Samsung cổ M620 ngày xưa mình dùng chả có hệ điều hành, ko thẻ nhớ, chỉ có bộ nhớ trong mấy MB...thế mà lại có sẵn chương trình hẹn Tắt + Bật giờ tự động. (ai dùng rồi chắc biết) . Ngày Xưa mình cứ để 12h đêm tắt + 6h sángtuewj bật...
Giờ S60v5 có hệ điều hành mà chả có ứng dụng ấy nhỉ.

boy_online01

^
Uhm bạn giống mình. Nhưng mình xài QMobile. Còn hẹn giờ rồi tắt máy, sáng hôm sau nó tự bật để báo thức thì mình chưa thử với mấy con s30 thôi, còn lại là có hết, kể cả mấy con máy Tàu.
À quên mất, nếu mà OS ko có sẵn tính năng tự mở máy thì ko có pm nào như thế đâu.

huankb

Phần mềm này có thể dùng để tiết kiệm pin cho máy, ban đêm tắt máy sáng ra lại tự động bật, khá hay

Hailua_Saigon

]Phải có tắt mở luôn thì tiện quá,ví dụ tối 24h of thi 6h sáng onl thì hay quá.......thank chủ topic lun nhé............

Last edited by a moderator:

saccerwin

Hẹn tắt rồi hẹn mở nữa thì chắc là đắt khách lắm nhỉ?
uh.....mà sao nokia không có dụ này hì....bên mấy cái máy cùi q mobile bàn phím qwetty 600k thì có chức năng này sẵn trong máy lun ah..