• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TIN CHẤN ĐỘNG RẤT ĐÁNG ĐỂ THANK! 1 CÁI ĐẤY

tinh_la_gi

Administrator
Vào lúc 12h ngày 28 các bài viết trong box 8 sẽ được công nhận và xem như là 1 bài viết bình thường như 1 bài tại box KT :ar!
Một trong những cơ hội để tăng cấp cho số bài viết của mình >:)

Thời gian kết thúc cho sự kiện Chấn Động này là 24h

Vậy xin thông báo cùng anh em đồng đạo cùng các spamer ngày đêm vì sự nghiệp buôn dưa bán táo ... nay là lúc để anh em tận hưởng thành quả của mình đáng nhận được

Vậy thì hởi các spamer ... ai có kiếm thì dùng kiếm ai có súng thì dùng súng...xe tank thiết giáp B52 gì thì kéo ra hết để chuẩn bị cho giờ phút Chấn Động cả PV sắp tới ...

tinh_la_gi

Administrator
Còn 9h 30 phút nửa là đến giờ phút tuyệt vời nhất của thế giới Spam này rồi ... \-/ đang uống nước yến để lấy sức đây ... thông báo giờ này để sáng anh em vào còn biết mà alo cho nhau để lên PV tác chiến chứ :ar!

DreamLand

Ai lập một Topic đua nhau Spam đi =D> Có Man khuyến khích, anh em nào Spam tới hạn 100 trang trong vòng một 24h sẽ được công nhận là Vua Spam =D> hii

TrungThanh_999

nghe bác nói mà dùng những vũ khí tối tân quá . mà PV cần phải có trái bom nguyên tử như bác tình mới được . đúng hok các anh em =))=))=))=))

AnhPheCT

12:00:00 trưa nay 28/03/2010 ko chịu đọc mà hỏi!! Tin chủ topix hết thất tình.....................!

Auto

Đc nhiều bài đâu phải là hay, là giỏi, là đc ngta nể đâu!