• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TIN MỚI CHO BOX 8

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Thông báo tin mật cho bà con spamer để thu xếp củng như vận nôi công mà spam nhé !

Đêm 31 tới đây TLG sẽ ngừng việc tính bài trong box 8

Sau đó sẽ theo cơ chế "vui mở - buồn đóng"

Tức sẽ có vài đêm post bài tự nhiên thấy tính mà có hôm vào post cả ngày bài củng = 0 >:)

Nynk_102

Oải quá. Bít lúc nào Bác bùn hay zui mà vô Spam đây. Thui nhờ vận may thui vậy, mong cho bác hôm nào cũng cười nhe răng để em còn dc tính bài.

ninhhot

Chẳng biết đường nào mà lần.thôi thì cứ post đại đi vậy 01 tuần thế nào cũng có ngày a vui...=))

Chỉnh sửa cuối:

Whinny

Ho ho hay wúa nhỉ ;;)
Anh Phương qủa là hài hước =))
Bái phục bái phục ! >:)
Thế này thì ai kủng mong anh lúck nào kủng zui. Keke :))

tinh_la_gi

Administrator
Đã là box giải trí thì nó phải "lạ" và "độc" thế chứ !!
Có khi sau này tạo nên phong trào kiểm tra nick TLG xem hôm nay online có vào Bảng Quản Trị để kích hoạt count cho box8 không !!! Ây cho lúc đó tự nhiên thành người "tai tiếng" nhỉ !!

DreamLand

DL sẽ chịu trách nhiệm thông báo Tâm trạng của SM tinh_la_gi cho mọi người !
Hên xui, giống "Dự báo Cảm xúc" hơn quá :D

saodoingoi142

Moderator
Đúng là 1 tin Hot sốt dẻo!!!Cũng vui vui nhưng cũng buồn buồn!Vui vì nếu đóng Box thì mình có cơ hội tập trung hơn trong việc đóng góp xây dựng bài bên Box Symbian,bởi đc sinh ra từ Symbian nên về quê Symbian làm ăn thôi!Còn buồn nếu đóng Box 8 thì ko biết giảm Stress ở đâu khi cuộc sống bên ngoài lẫn trong bộn bề,tấp nập!!!hic

MinhThang

Manager
Đã là box giải trí thì nó phải "lạ" và "độc" thế chứ !!
Có khi sau này tạo nên phong trào kiểm tra nick TLG xem hôm nay online có vào Bảng Quản Trị để kích hoạt count cho box8 không !!! Ây cho lúc đó tự nhiên thành người "tai tiếng" nhỉ !!

Nên đặt cái biểu tượng Mặt cười và Mặt khóc của em lên bài 1, anh em cứ thế mà làm theo, nếu thấy khóc là khóc theo, mà thấy cười là cười theo vậy thôi.

saodoingoi142

Moderator
Nên đặt cái biểu tượng Mặt cười và Mặt khóc của em lên bài 1, anh em cứ thế mà làm theo, nếu thấy khóc là khóc theo, mà thấy cười là cười theo vậy thôi.

Pro SMod Thang cài Fonts chữ gì mà ko đọc đc nơi!!!Nếu đc Pro Thang chuyển đổi lại đi để anh em dễ đọc 1 tý!!!hic!

DreamLand

Đính chính với anh SĐN là ngừng tính bài viết chứ không phải đóng Box :p
Box vẫn hoạt động bình thường! Và sẽ vui nhộn hơn !

ahojmimi

giấc mơ có 10 000 bài viết tan thành mây khói. chắc 10 năm nữa mới thực hiện xong.

saodoingoi142

Moderator
Thôi nào!!!Đâu nhất thiêt phải 10.000 bài viết lúc đó mới vui hả bạn!!!Bạn chỉ cần 1 bài 1 ngày có giá trị thực tiễn và có ý nghĩa cho mọi người thì 10.000 kia cũng ko cần thiết!!!Vui lên đi bạn!!!Buồn làm gì cho mau già...!!!hic

PhuongAnh

Thông báo tin mật cho bà con spamer để thu xếp củng như vận nôi công mà spam nhé !

Đêm 31 tới đây TLG sẽ ngừng việc tính bài trong box 8

Sau đó sẽ theo cơ chế "vui mở - buồn đóng"

Tức sẽ có vài đêm post bài tự nhiên thấy tính mà có hôm vào post cả ngày bài củng = 0 >:)

"Trời có lúc nắng lúc mưa".Đúng là tinh cách của ai đó đang bị "ế vợ".Anh em không nhanh tay giới thiệu đi.Không có khi box8 lúc có cơ chế "vui mở cho anh em tha hồ vào post bài - buồn đóng không cho ai vào xem cả"đó.:(

i_love_baby387

Èo :| Bác Tình quả này định biến Box 8 thành nhà riêng rồi X-( Đưa ra những quy tắc thật là :|

Status
Không mở trả lời sau này.