• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin vui đây,đã có thế check USSD code cho các rom GB 2.3.x

hoangtubongdem

_n0p_ dưới sự trợ giúp của hunderteins đã tạo ra cái DSC USSD Sender này
http://mirror2.streakdroid.com/manii/misc/USSD%20Fix/update-USSDfix-2.zip
giờ thì tha hồ dùng GB mà k lo k check đc tk nữa rồi. CM7 2.3.7 + DSC USSD Sender =D>=D>=D>=D>

UPDATE LINK MỚI, PHIÊN BẢN MỚI, GIỜ CÓ THỂ CHECK USSD CODE NGAY TRÊN MỤC PHONE CALL CHỨ K PHẢI QUA PHẦN MỀM NGOÀI NỮA, VẪN UPDATE NHƯ BÌNH THƯỜNG, BÁC NÀO ĐÃ UPDATE PHIÊN BẢN CŨ THÌ CỨ UPDATE CÁI NÀY RỒI XÓA CÁI APP CHECK USSD CŨ ĐI.

Chỉnh sửa cuối:

nomobile

cài như thế nào hả bác.làm ơn hướng dẫn cụ thể dùm em với...thank

Cũng đang xài CM7 2.3.7 + DSC USD.
chép vào thẻ nhớ khởi động lại máy vào recovery update zip flie "DSC_USSD_hunderteins.zip" như cách up rom cho máy

sao mình up bản v407 cứ khởi động lại liên tục thế nhở !! đã root nhưng hiện tại máy đang treo ở màn hình dell...dell khó nghịc quá !

tungkotex

bác chủ ơi.bác làm ơn hướng dẫn e cụ thể cách làm được ko ạ.e vào phần recovery chỉ có SW upgrade from update.pkg thôi.làm gì có mục update zip file đâu.làm ơn giúp e với.thank bác nhiều :D

nomobile

bác chủ ơi.bác làm ơn hướng dẫn e cụ thể cách làm được ko ạ.e vào phần recovery chỉ có SW upgrade from update.pkg thôi.làm gì có mục update zip file đâu.làm ơn giúp e với.thank bác nhiều :D

Bác chọn phần "choose zip from sdcard" ấy.

hoangtubongdem

máy bạn chưa root a? máy phải root mới làm đc chứ, root ntn thì tự tìm hiểu thôi.:D