• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tỉnh Bình Dương => triệu tập anh em

Status
Không mở trả lời sau này.

tiny1990

Địa điểm tụ tập anh em 1 tháng 2 lần vào ngày 1 & 15 hằng tháng. Nhóm hiện đang có 16 thành viên, anh em nào muốn tham gia thì phải có laptop, PDA, N-seri, sony, moto .... ==> thảo luận chia sẽ và sữa chữa miễn phí (tùy vào bệnh của thiết bị). Chỉ tốn tiền linh kiện thôi. Vui lòng gọi 0977.7790.37 => Duy để ghi danh!
Gặp nhau tại các quán cafe có wifi như: Mộc, 1131, Tình Bằng Hữu, Tí nị, 39, Hà Phương, Không gian xanh ... Nói chung trên địa bàn thị xã có wifi là vào.
Anh em có 6 người trở lên sẽ có offline
Hân hạnh các anh em tỉnh Bình Dương tham gia offline

AnhTu

Super V.I.P
anh em nào muốn tham gia thì phải có laptop, PDA, N-seri, sony, moto .... ==> thảo luận chia sẽ và sữa chữa miễn phí (tùy vào bệnh của thiết bị). Chỉ tốn tiền linh kiện thôi. Vui lòng gọi 0977.7790.37 => Duy để ghi danh!
Gặp nhau tại các quán cafe có wifi như: Mộc, 1131, Tình Bằng Hữu, Tí nị, 39, Hà Phương, Không gian xanh ... Nói chung trên địa bàn thị xã có wifi là vào.
Anh em có 6 người trở lên sẽ có offline
Hân hạnh các anh em tỉnh Bình Dương tham gia offline
Góp ý tí, mình thấy câu in đậm có vẻ không ổn, tuy không đáp ứng được khả năng nhưng thay vì nói như câu trên thì hãy là 1 câu mời tất cả những anh em nào muốn tham gia cho vui vẻ hay biết đến không khí offfline của BD thì đăng ký tham gia, như vậy không tạo mặc cảm nhiều hơn...

Anhtoitb

Góp ý tí, mình thấy câu in đậm có vẻ không ổn, tuy không đáp ứng được khả năng nhưng thay vì nói như câu trên thì hãy là 1 câu mời tất cả những anh em nào muốn tham gia cho vui vẻ hay biết đến không khí offfline của BD thì đăng ký tham gia, như vậy không tạo mặc cảm nhiều hơn...

Cũng cùng ý kiến với Man AnhTu. Như anh em HP đó, có mấy người có Laptop đâu nhưng vẫn sinh hoạt vui vẻ và trao đổi được rất nhiều thông tin!

binhbhdn

Anh Em Bình Dương đâu hết rùi ta!
up phát cho AE đăng ký cho đầy đủ nào!
--------------------------------------------
Bình - HP:0902 977 246 098 896 1246

oanhngo

Tính đi mà ko có Lap với lại xài nokia 3310 nên thôi ! =)) kkakkakaakakakakakakaa

Status
Không mở trả lời sau này.