• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TinhTeSMS v2.1(0) EN VI PM Nhắn tin miễn phí

Trunghuy90

Thêm 1 lựa chọn cực mới về vấn đề nhắn tin free via GPRS và Wi-Fi
như chúng ta đã biết về khá nhiều pm nhắn tin free như GSM...
Nay Tinhte.vn cho ra mắt sp mới này để anh,em cùng so sánh vs những PM đàn anh trước nó.
Lưu ý: PM Có tích hợp sẵn 2 ngôn ngữ nha. Và là ứng dụng java nha!
Tải Về

hungtdh2006

thanks, hoạt động tốt lắm bạn, gửi tin rất nhanh. cái này good như GSMS ngày xưa, chỉ không biết là nó tồn tại được bao lâu thôi

huynhba

bác cho em cái "hướng dẫn sử dụng trước khi dùng" đi.tạo tài khoản bằng cách nào?thank

jrc

Đăng ký tài khoản như thế nào, user biết nhập cái gì đây

leetran72

tk các mạng thì lên trang chủ các mạng (vietteltelecom.vn, vinaphone.com.vn...) hiện vịt teo ko cho lập acc mới nữa

Onghuynh

hic..thú vị thật,down về cài vào máy xong mò từ sáng đến trưa,cuối cùng cũng...bù trất.dốt hòan dốt.cho xin cái hướng dẫn cu thể về t/k đi chủ thớt.thankyou.

Trunghuy90

Chức năng tương tự GSM,Orekashep4free nhé các bạn.
Và user là tên người dùng
pass là mật khẩu nha!
Anh,em lưu ý thêm pm này có sẵn việt. Mình không dịch nha?
Còn gì nữa anh,em mày mò sẽ rõ nha. Cái này mình không dùng nên không rõ lắm đâu!

jrc

Chức năng tương tự GSM,Orekashep4free nhé các bạn.
Và user là tên người dùng
pass là mật khẩu nha!
Anh,em lưu ý thêm pm này có sẵn việt. Mình không dịch nha?
Còn gì nữa anh,em mày mò sẽ rõ nha. Cái này mình không dùng nên không rõ lắm đâu!
- User ai mà chả biết nhập tên người dùng vào, nhưng tài khoản trên mạng như vina, mobi.... thi user là số điện thoại.
- Không lẻ mọi người dùng điện thoại mà không biết đọc chữ "tiếng Việt"
Không biết cách đăng ký thì hỏi tác giả bên tinhte, trả lời như vậy thành viên mới sao hiểu

hungtdh2006

- User ai mà chả biết nhập tên người dùng vào, nhưng tài khoản trên mạng như vina, mobi.... thi user là số điện thoại.
- Không lẻ mọi người dùng điện thoại mà không biết đọc chữ "tiếng Việt"
Không biết cách đăng ký thì hỏi tác giả bên tinhte, trả lời như vậy thành viên mới sao hiểu

gì mà nặng lời thế bạn. tác giả đã nói là dùng giống GSMS hay Orekashep4free rồi mà, ai chưa biết thì có thể tìm hiểu về dùng GSMS như thế nào.
giải thích nôm na như thế này:
các mạng viettel, vinaphone hay mobi đều cho nhan 10 tin miễn phí trong một ngày. để làm điều đó thì bạn phải đăng ký 1 tài khoản tại nhà mạng mà bạn đang dùng bằng cách vào các trang viettel hay vina va mobile. sau khi có tài khoản thì mỗi khi muốn nhắn tin miễn phí bạn phải truy cập vào trang web đó , nhạp user và pass rồi mới nhắn tin được.
có cách khác là bạn có thể dùng phần mềm này. đăng nhập cái tài khoản mà bạn đã đăng ký ở các trang viettel, vina... rồi gửi tin như bình thường. Tóm lại, sử dụng là: ví dụ bạn có 1 tài khoản ở viettel, hay vina..thì sau khi cài đặt, kick vào viettel,.. dăng nhập user và pass rồi gửi tin bình thường qua GPRS hoặc 3G hay wifi.

nguyenanhcp

ko đọc được ko giải nén được đuôi 7z sao ko nén lại bằng đuôi rip ấy .Không ông bạn cho xin phần mềm đoc đuội7z đi

MrwOrm

Ngoài mấy tài khoản of nhà mạng, còn tài khoản of trang nào khi nhắn tin k có quảng cáo k mấy bác?

AlyCuong

Active Member
Cái này mình chỉ gửi dc Viettel thoi, Mobi thì k kết nối dc, Daily thì còn 5 tin nhưng gửi k thành công.

leetran72

Cái này mình chỉ gửi dc Viettel thoi, Mobi thì k kết nối dc, Daily thì còn 5 tin nhưng gửi k thành công.
Bổ sung cả vina cũng không nhận dạng đc nhớ. Xoay đi xoay lại bỏ 10k vào orekasep là ổn nhất, tiền nào của nấy

huynhba

Mobi vẫn được mà bác.em lên trang chủ mobi, đăng kí thành viên Portal, rồi vào phần mềm này, nhập tài khoản và pass đã đăng kí trên web, nó cho 5 tn mỗi ngày (nội mạng).khi gửi tin, bên nhận cũng có quảng cáo(mobifone.com.vn). y chang như mình gửi tn bằng cách đăng nhập vào mobi Portal trên web.
cái này hôm wa em thử thì tốn 75đ tiền GPRS để gửi tn.