• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Astraware My Little Tank v1.10 - Game Bắn Xe Tăng Bản Pro

CongVoi

Super V.I.P
[Tổ Game PV] Astraware.My.Little.Tank.v1.10 - Game Bắn Xe Tăng Bản Pro

1.Giới Thiệu Game:
Thể loại game xe tăng.Với 60 nhiệm vụ.Với nhiều màn thử thách lớn,mình đĩa bom đạn đang đợi bản.Có 7 loại màu sắc cho chiếc xe tăng của bạn.Điện tử 4 nút thua trò này nhiều :D.
2.Thể Loại Game:
SIS Game

3.Dung Lượng Game:

1.3Mb trc khi cài .Tải 2 file ở dưới về mới giải nén đc nhé.Hoặc là tải = links ở dưới

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240.320 và 320.240 (Chưa Test)

5.Cách Cài đặt:
Down về giải nén đc file SIS cài đặt bình thường.
Đăng kí với: 56212694

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
Nút bắt là nút 5 nhé.Các nút di chuyển thì bình thường.CÁc bạn có thể vào trong phần options để chỉnh sửa nút...

bluedragon0307

Game cũ mà hay, ủng hộ anh congvoi=D> Nhung em nhớ bản em chơi hơi khác một chút so với bản này. Bản mới hả anh?

CongVoi

Super V.I.P
Bác cho em hỏi khí không phải cái này để làm gì nhỉ :-?
Tìm mãi không thấy cái mục đăng ký ở đâu :))

Cái đấy thấy tay nước ngoài cho sẵn thế.Lúc nào bắt nhập thì nhập thôi à.Ko thì thôi :D

letan108

sao mình cài đặt lại báo ch]ngs chỉ bị lỗi hoài. đặt lại đủ các kiểu ngày mà không ăn nhằm . dang dùng n85. hộ mình v[í các chuyên gia [i.:(:p

MinhThang

Manager
sao mình cài đặt lại báo ch]ngs chỉ bị lỗi hoài. đặt lại đủ các kiểu ngày mà không ăn nhằm . dang dùng n85. hộ mình v[í các chuyên gia [i.:(:p

Sign trước khi cài bạn nhé, nếu máy chưa Hackphone.

letan108

Hiii. TRUI UI n85 chờ mãi đã hack được đâu. Sign hộ mình với. imei: 356376020469627 ; n85 ; mail: letan108@yahoo.com. Thankss. thông cảm mình không biết cách làm nhé..:):)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hiii. TRUI UI n85 chờ mãi đã hack được đâu. Sign hộ mình với. imei: 356376020469627 ; n85 ; mail: letan108@yahoo.com. Thankss. thông cảm mình không biết cách làm nhé..:):)

Muốn SIGN thì bạn phải đi xin CER và k3y rồi mới SIGN được chứ. Không ai làm giùm bạn được nếu không có CER đâu.

madienyeu

Banned
Giống game Tank Mania (SIS) quá, nhưng là game JAR !! Hình như s60v3 ko có Tank Mania (SIS) như S60, coá cái này chơi đỡ nghiền! THANKS

BuuPhucCT

Well-Known Member
Giống game Tank Mania (SIS) quá, nhưng là game JAR !! Hình như s60v3 ko có Tank Mania (SIS) như S60, coá cái này chơi đỡ nghiền! THANKS

Sặc. Game này là game SIS chứ có phải game jar đâu. Chơi thử sẽ biết nó hay tới đâu liền:)

minhdale

có ai phá đảo chưa.Em phá rùi nè.khó qua nhất là cửa 10-2 và 10-7.phá đảo xong cảm giác xướng thật.file này là 2 file ở cửa 10-2 và 10-7 có 13 life và weapon r6.Em đã cố hết sức nhưng vẫn chết 2 mạng
file:resumemis.pzx là cửa 10-7 (chỉ cần copy vào !/private/2001E3DB)
file:resumemis.pzx1 là cửa 10-2(bỏ số 1 ở cuối file rùi copy vào !/private/2001E3DB). ! là ổ mà bạn cài game
Công nhận game hay thật.Thể loại giải trí nhẹ nhàng như này là hay nhất.